otosaigon nói:

Cái này gọi là "xe khiêu vũ, người cổ vũ" ạ, NGUY HIỂM quá, Bác Lơ nên lập 1 ban an ninh để kiểm tra các cổ động viên "quá khích" muốn lại gần "xem mặt" như thế nhé, xem qua ảnh mà rợn cả da gà, xe đang phô diễn sức mạnh, đường trơn.....lỡ có mệnh hệ gì thì mất vui lắm đấy ạ.
PS: Bác tờng thuật rất hay ạ

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
F150 nói:
Roll2508 nói:
pqpro nói:
hap dan wa. nhung sao ko thay bac f1 tro tai nhe????
Cũng lúc đó, F1 cũng đang trổ tài khác, tại nơi khác.

Thời kỳ của F1 và Vàng anh qua rùi , bây giờ là thời của Múc và UAZ .
Nghe nói trước hai người này cũng hay đi với nhau , sau bác Múc trộm được bí kíp gia truyền của F1 là cứ mỗi lần trước khi offroad , bơm thật nhiều nước vô lá gan , khiến lá gan phình thật to ra , vậy là ofroad vô tư , chính vì áp dụng chiêu thức này mà bác Múc đã giật giải VLV vừa rồi .
Còn F1 nghe nói do lá gan bị bơm nhiều lần quá , nhiều khi không có nước tinh khiết bơm luôn cả nước sông nước hồ vô , nên bây giờ bơm chỗ này nó lại xì chỗ khác , nên bí kíp trên không dùng được nữa , giải nghệ luôn rùi .

Avatar sao, lời văn y vậy. Chỉ được cái đâm thoọc là giỏi

Hạng B2
1/9/10
193
0
0
44
otosaigon nói:
Thời tiết đang nắng đẹp... bỗng mây đen ùn ùn kéo đến cùng với những cơn mưa nặng hạt. Đối với dân off-road lại là niềm vui sướng bởi đường càng lầy, mưa càng to .. tinh thần lại càng phấn khích.

Trông thương các bác nhà ta thế!

Hình đẹp lắm ....tiếp đi Lơ ui!

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
51
HCMC
bannang.com
Rất đẹp các bác ạ ! Xem hình mà cứ nao nao trong lòng . E sẽ cố gắn để lần sau có mặt, nếu xe ko chạy đc đến đích thì bắn cũng đở thèm .:D

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.118
3.612
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
seabreaz nói:
[BLOCKQUOTE] Bàu Lạch , tháng Tám ...
Cho tôi giấc mơ về một nơi bình yên ....
mặt hồ và màu xanh của cỏ cây trải dài trong mắt ...,
mùa thu như đã về nơi đây !,
Tôi lặng nhìn ....cảm xúc của ngày xưa chợt tràn ngập lòng mình ...có phải ngày xưa đã qúa xa rồi ...?
Giữa chốn thị thành áo cơm , đôi lúc thấy nụ cười hoang vắng trên môi ....những hàng cây ngay ngắn đến hoang tưởng và những chiếc xe có thể soi gương ....!
Tôi đã quên mình còn một nơi để quay về ...
Và tôi đi ....các bạn nhiều người tôi chưa biết mặt ....
chỉ gọi nhau bằng nick ...nhưng đôi mắt hướng về phía con đường ...,
Hành trình là những cam go , hành trang là nỗi khát khao
cháy bỏng và tình yêu với chiếc xe vô bờ bến ...
Có ai biết ....từ trong sâu thẳm ấy , tôi lại là tôi ...
chú bé của ngày xưa được vẫy vùng , được la hét đến
lạc gịong trong mưa ...và đỏ hoe đôi mắt ....!
Off-road phải không ?

[/BLOCKQUOTE]
Cám ơn bác, thơ hay quá.

Em vẫn còn thấy thiếu thiếu cái gì ấy. vd : Minh Giang, Motul, Chivas..... rồi Triton, Dmax, LandCruise, Vitara, Jeep, Hilux, BMW, Mercedes

Hạng B2
27/4/10
469
12
0
44
Off-road, JFC
sinichi6000 nói:
Cái này gọi là "xe khiêu vũ, người cổ vũ" ạ, NGUY HIỂM quá, Bác Lơ nên lập 1 ban an ninh để kiểm tra các cổ động viên "quá khích" muốn lại gần "xem mặt" như thế nhé, xem qua ảnh mà rợn cả da gà, xe đang phô diễn sức mạnh, đường trơn.....lỡ có mệnh hệ gì thì mất vui lắm đấy ạ.
PS: Bác tờng thuật rất hay ạ

Nhiệm vụ này là..... của em ạ.
Nhưng đông quá, và đường đua trải dài, mà em lại "bận" vài thứ. Em xin kiểm điểm sâu sắc.

Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh
Không ai post nữa thì em post vậy!:D
Đợt này đi em làm nài chính nên không chụp được nhiều. Chủ yếu bà cả chụp thôi. Các bác xem đỡ nhé!

Đầu tiên, em Triton được mọi người trông đợi nhất khi chui ra từ lò độ Minh Giang. Do nhiều lý do khách quan nên em nó chưa thật sự sánh vai được cùng Nai Tơ của bác Lơ....

Slogan cho đoàn

Đơn vị tài trợ...dầu nhớt Motun....Nghe nói mỗi xe được 6 lít???:D

Sáng sớm ngày 28...đoạn đường 30/4 - Bình Dương chật cứng đoàn xe Offroad...

Kể cả đậu sai quy định...:D

Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh
Bác Nguyen...Phụ trách phần MC cho chương trình

Các xe chuẩn bị xuất phát. Công tác thu lúa, phát slogan, bánh mì ăn sáng và Logo của nhà tài trợ Motun gấp rút được triển khai

Em này cũng bon chen nữa....

Lò Minh Giang trình làng em Mini Offroad

Cận cảnh em nó...

Hạng B2
1/9/10
193
0
0
44
Vĩnh Nam nói:
Giữa tiết trời se lạnh có một cặp ( hình như bác lái chiếc Lexus ) cũng tranh thủ tập thể dục.

Bác Vinhnam bắn được tấm này hay quá nhỉ???