Hạng B2
3/12/06
352
60
28
39
RE: Tuyển tập AUDI đời mới !!!

em đầu tiên là Stepphen Wolf - Sói thảo nguyên em này là concept lâu rồi, trước cả TT đời đầu luôn
em thứ hai là audi Pike Peaks Quattro, tiền thân của Q7
thứ 4 là Nuvolari, anh cả của A8
còn em cuối cùng là shooting brake thì phải

TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.143
18.215
113

Trích đoạn: timhieuvexehoi

nhìn tấm đầu tiên em tưởng nó cao lắm!! ai ngờ nhìn tấm thứ 3 em nó lùn tịt[:-] hay tại thằng tây no cao qua các bác nhỉ??? Audi ko dùng tên theo kiểu A với Q nữa rồi ah[8|] chứ nếu tên như trên này thì khó đọc quá:(
thằng Tây nó ... bắc ghế đó bác :D

Tập Lái
23/5/08
17
0
0
vietinbank.vn

Tất cả đều tuyệt như nhau, mỗi con đều có cái đẹp của nó hihi em thích tất tần tật v.v.v.v.:D

Hạng B1
28/3/07
51
0
0
Đất mẹ

Có xiền em sẽ tậu em Nuvolari, nhìn thèm rỏ rãi. Nhưng đi dường Hà Lội, tòan bị bọn xe Bus nó đè và xe máy nó quệt lúc tắc đường thì chẳng mấy chốc mà thành xe lam, em nhớ có bài viết trên tạp chí ô tô xe máy đầu đề là : Xe sang trên đất Việt=du thuyền trong vũng trâu đằm, tốc độ TB nội thành Sài Gềnh vừa được thống kê là 8km/h, vậy thì tăng tốc lên 100km trong 6s để làm giề nhỉ. Cái xe của em mới mua 6 tháng mà đã phải đi vá mõm 2 lần, mỗi lần đi xe ô tô mà tức cái bọn chỉ biết ăn và nói , mà chẳng làm gì để cải thiện giao thông nước nhà, mấy cái nút giao thông nội thành thủ đô thi công mấy năm mà chẳng xong, ngày nào em đi làm bằng ô tô cũng vừa đi vừa tranh thủ đọc báo. Chán wá, có khi chuyển sang đi xe đạp thôi.