Hạng B1
12/11/13
91
91
18
Xe xịn cỡ nào bác nhỉ.. LS460 đây trầy vẫn phải đi đánh pass thuii.. Không lẽ mỗi lần trầy nhẹ là mỗi lần mang đi sơn lại à.. Thế bác chạy xe làm sao mà suốt đời k trầy xướt đc chỉ em với
Nhất trí quan điểm của bác dù sao cung chỉ là phương tiện giao thông mà thôi.e cũng ls460l đây xước mãi rồi cũng quen,c bởi vì mấy thiên thần 2b của Việt Nam ... Sợ...!!!

• Like
Reactions: BlueEFFICIENCY
Hạng B1
20/5/16
79
69
18
45
Vấn đề sơn xe, thì các đại lý hãng nếu sơn lại là sơn nguyên luôn( ví dụ cản thì sơn nguyên cản, cửa thì sơn nguyên cửa), chứ họ kg sơn theo kiểu dặm, tút( trày chỗ nào sơn chỗ í). Còn về vấn đề lốp xe của bác, thì nói thật là bác đừng mong bảo hiểm hay là hãng họ đền cho bác, vì sao? bác cũng thừa hiểu chất lượng dường xá của vn mình ntn, nên dù lốp đó lỗi thì họ vẫn vịn cớ để từ chối bảo hành.

Em chân thành cám ơn các bác đã quan tâm và tư vấn giúp em. Bác nào biết dung dịch loại nào có thể xóa vết xước không?
Chia sẻ cùng bác chủ. Nhưng bác có thể post vài tấm hình lên để m.n tham khảo được không? Muốn tư vần mà như mò cua cũng không ổn. Phải đánh giá tình trạng mới có biện pháp xử lí cho bác được.