Tư Vấn Chia Sẻ UPGRADE HONDA CIVIC 91

Hạng B2
21/4/06
255
30
28
vn
Xin chao các PRO!!!Tôi tính độ lại tòn bộ 1 em CIVIC,INTERNAL,BODY,ENGINE,4doors to 2 doors,sủnoof v.v...Xin các PRO tư vấn cho tôi có nên hay ko nhi?Nếu độ lại thì nên chọn gagare nào dáng tin cậy và chi phí hợp lý nhất!!và có nên làm wide body ko?nếu có thể gập trực tiếp thì càng tốt.Qua so dt 0982772771 thanh

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn
RE: UPGRADE HONDA CIVIC 91

Thứ nhất bác chỉ nên độ khi *** sợ bác chứ bác kg sợ *** ( cái này bà con nói nhiều rồi, phiền bác tham khảo lại các bài trc ). Thứ 2, độ xe bi h mỗi chỗ làm mỗi phần, bodykit thì ra khu Trần Bình Trọng, âm thanh thì wa bác Phú HP, đèn đóm hình như bác Phú có thầu luôn. Ngoài ra iem còn vài bộ bodykit, bác thích thì wa xem thử, iem để bác rẻ thôi. Mâm đúc thì ra khu Lý Thái Tổ ( 20 chai cho full set 17'', 2k cho full set 18'' và 5k8 cho full set 22'' tùy bác chọn ). Thứ 3 bác kg nên post nhiều bài quá như thế dễ dẫn đến tình trạng bị bấm lỗ hay thu bằng lái. Kính bác và chúc bác như ý.

Hạng C
1/4/06
863
95
43

Theo tôi nghĩ hình như bác ấy muốn làm lại cho mới và đẹp thui bác à, chứ không độ hầm hố như bác nghĩ đâu . Theo tôi bác nên đưa xe ra gara Phi Long nghe nói bây giờ chuyển qua bên chánh hưng quận 8 đó bác . Số điện thọai của Long chủ gara 0909500115 . Nghe nói gara này uy tính trong việc dọn lại xe bác à . Chgúc bác sơm có xe như ý nhé

Hạng B1
1/2/07
54
0
0

Hehe, bác để dành khỏang 6-7k chạy sang HK mua cái máy Honda B18C2 hay K20 + hộp số + LSD về thay vào là giết sạch các em BMW + Merc + Lexus ở VN. Có dư thì turbocharge là xong hết các em porsche hay Aston Martin Vanquish .
Civic không nên gắn quá 17" . Nên thay dàn nhún sau khi thay bánh và chỉnh luôn.

Tập Lái
5/10/06
46
0
0
Tp. Hồ Chí Minh

Theo mình thì con Civic của bạn đã 4 cửa thì nên để nguyên bản vẫn đẹp đừng làm 2 cửa tốn time mà còn thay đổi kết cấu xe ko biết hợp với luật ko