Thảo Luận Chung V/v đi đường Vĩnh Long

Hạng B2
14/4/08
158
6
18
54
Hà Nội
RE: V/v đi đường Vĩnh Long

Khi đến địa bàn Vĩnh Long bác phải chấp hành tuyệt đối luật giao thông. xxx Vĩnh Long không năn nỉ được đâu, nếu có quen đi chăng nữa cũng rất khó. Cụ Sáu Hùng (CT) nghiêm cấm mọi hành vi can thiệp, nếu có sa thải ngay

Hạng D
18/12/07
3.456
637
113

báo cáo các bác là chuyến đi Vĩnh Long đã thành công tốt đẹp!
Thú thực đây là lần đầu tiên e cầm lái đi xa đến thế - trước giờ chỉ đi Vũng tàu.
Đường đi VL rất tốt, chắc là làm đường đã xong, có đoạn e đạp hơn 100km/g (xe e là Innova).
May mắn là trời có mưa nên vì vậy mà không gặp 1 máy sấy tóc nào hết (trong nội thành Vĩnh Long, e chỉ chạy dưới 40km/g) :D.
Cám ơn những lời khuyên của các bác rất nhiều

Hạng C
12/4/06
587
24
18
Vĩnh Long

Trong nội ô thị xã cũng có bắn tốc độ ở đường Phạm Thái Bường, Đường vắng nhưng hạn chế tốc độ 35 km/h. Đường nầy toàn quán nhậu, nếu bác có đi nhậu nhớ chú ý đoạn nầy.
Bác hongchi cũng ở Vĩnh Long à? Nếu phải thì bác pm cho em nhé, hình như OS mem ở Vĩnh Long được hơn một chục đó :D:D:D

Còn cái này thì tùy bác ơi. Nissan Terrano của em bị dính hoài nhưng đâu có trăng sao gì đâu.
Khi đến địa bàn Vĩnh Long bác phải chấp hành tuyệt đối luật giao thông. xxx Vĩnh Long không năn nỉ được đâu, nếu có quen đi chăng nữa cũng rất khó. Cụ Sáu Hùng (CT) nghiêm cấm mọi hành vi can thiệp, nếu có sa thải ngay

Hạng C
27/5/08
750
377
63
48

Về VL thì em ko khi nào dám đạp quá 50km/h nội ô TX và TT Long Hồ!
Bác nào mà vượt phải thì ôi thôi nghe tiếng hú của bồ câu ngay sau đít liền!

Phạm Thái Bường rộng y như ĐBP của saigon mà chỉ cho chạy 35km/h :mad::mad::mad::mad: xe gắn máy cũng bắn tốc độ luôn! Em đi đường đó 1 lần rồi sợ luôn, đi vòng ra ngã Bến Xe có xa xíu nhưng đỡ xì-tress