Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
bocau nói:
Vui có chừng, dừng đúng lúc. Nhiều hình ảnh phản cảm quá. Mang vào blog cá nhân hợp lý hơn. Rất nhiều, rất nhiều người vào OS mỗi ngày các Bac ạh.
Cám ơn các bác góp ý. Đã xử lý xong!

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Bác F1 nên "mu" những tấm hình này qua thớt bác OS vừa lập để tiện theo dõi luôn ạ.
Các bác có hình ảnh cũng nên qua thớt kia post để tập trung cho mọi người dễ xem

Tập Lái
4/10/04
2
0
0
Hi các bác, em thấy chuyến nì giống picnic ăn chơi nhìu hơn, chả thấy offroad đâu .... hình ảnh thì con cháu vào xem chắc choáng ... hy vọng dc thấy những chuyến offroad thực thụ.

Hạng D
21/3/09
1.020
112
63
Saigon
              Miyagi
 Tôi chưa từng đến nơi bạn ở ,
 Chỉ nghe qua một cơn sóng đùa ...
 Trang báo mở ra như dồn lên ánh lửa
 Bàng hoàng như cơn mê trong nỗi đau giữa đời ...
 Nước mắt tôi nhòa , trái tim tôi chơi vơi
 1800 người ra đi , 10 000 người mất tích
 Đại dương ơi , sao bên này tĩnh mịch
 Nơi ấy xa xôi , sóng bỗng dậy lưng trời ?
 Trái tim tôi đau , nơi Phú quốc , ngẹn lời
 Tôi ước mình bay lên , đề cho lòng đừng nặng
 Tôi ước là Biển xanh để không là Biển động
 Tôi ước mình thành mây cho dịu môt khung trời
 Tâm hồn tôi , bay về phía trùng khơi ,
 1800 và 10 ngàn ...thắt nỗi đau số phận
 Tiếng nấc dồn cho những gì đã mất
 Mong bạn hiểu lòng tôi trong từng phút dây này ...
 Tôi biết làm sao đây , khi chỉ có đôi tay !
 Nhưng tôi yêu và tin ...vì đó là nước Nhật
 Sẽ đứng lên từ những gì đã mất ..!
 Một trái tim hoang vu , xin dành hết cho Người ...
 Một đôi mắt ngày mưa hướng về phía trùng khơi
 Sóng dữ ơi , xin quay về với Biển ...
  Nhũng linh hồn bay lên cho lòng còn quyến luyến ,
 Ánh đèn Trùng khơi như đôi mắt...quay về !
  Đem những yêu thương sưởi ấm những bàn tay ...
 OS off roaders dành trọn phút giây này
 Cho vơi những đau thương , Nhật bản hôm nay ...
                      Phú quốc , tháng 3 không ngủ  

Tập Lái
28/2/11
37
0
0
rau76 nói:
Hi các bác, em thấy chuyến nì giống picnic ăn chơi nhìu hơn, chả thấy offroad đâu .... hình ảnh thì con cháu vào xem chắc choáng ... hy vọng dc thấy những chuyến offroad thực thụ.
Em thấy l2a offroad kết hợp với ăn chơi đó bác, cũng hay và vui mà

Hạng D
5/8/06
2.080
32.225
113
Bác Sea làm thơ nhanh ghê. Bác làm lúc nào mình không biết nhỉ, đêm đó bác thẳng giấc đến sáng mà.
Vài hình ảnh đầu tiên của chuyến đi khám phá Phú Quốc
.
Tặng cho F1 và Ku Toy này. Muốn đi ăn quán này thì alo anh.

@all: Bác nào có mượn cái kiếng bơi hay có cất dùm thì cho giữ vững xin lại nhé. Cái kiếng đó hơi đặc biệt mua ở đây không có. Thanks các bác.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
15/10/10
4
0
0
boom nói:
Chúc mừng các bác có một chuyến "off-road" thành công vượt cả mong đợi của người đi và người ở nhà ngóng tin.
Cứ tưởng phải cực khổ vất vã, bùn lầy, gặp khó khăn trong rừng ai ngờ đâu lại có 1 chuyến picnic đổi gió vui và thảnh thơi như thế này. Thay vì lên trình độ off-road lên e thấy các bác phát triển thêm nhiều kỹ năng đặc biệt kỹ năng chém gió không đỡ được. Biết bao giờ trong lịch sử off-road mới có được một chuyến đi độc chiêu như vậy
Chúc mừng các bác
Còn về phấn đám ngóng hình của tụi em thì chỉ biết bái phục các bác vì trình độ chém gió, chém loạn xạ của các bác. Mong sao về sau có thêm hình ảnh đúng chất off-road TRUYỀN THỐNG của OS từ trước đến giờ
Biết đi picnic vui thế này e đã đu theo và cho đám F1 theo rồi. Tiếc thật, quả là đáng tiếc
Bác chỉ mới vào OS mà đã nói lung tung vậy?
, Chưa đủ tuổi góp ý đâu, Hình đẹp thì xem, không thì thôi. Em cũng chỉ mới tham gia như bác, chỉ có vài lời để bác xem lại mình đang ở đâu thôi. Chào bác!

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
51
HCMC
bannang.com
laliet nói:
boom nói:
Chúc mừng các bác có một chuyến "off-road" thành công vượt cả mong đợi của người đi và người ở nhà ngóng tin.
Cứ tưởng phải cực khổ vất vã, bùn lầy, gặp khó khăn trong rừng ai ngờ đâu lại có 1 chuyến picnic đổi gió vui và thảnh thơi như thế này. Thay vì lên trình độ off-road lên e thấy các bác phát triển thêm nhiều kỹ năng đặc biệt kỹ năng chém gió không đỡ được. Biết bao giờ trong lịch sử off-road mới có được một chuyến đi độc chiêu như vậy
Chúc mừng các bác
Còn về phấn đám ngóng hình của tụi em thì chỉ biết bái phục các bác vì trình độ chém gió, chém loạn xạ của các bác. Mong sao về sau có thêm hình ảnh đúng chất off-road TRUYỀN THỐNG của OS từ trước đến giờ
Biết đi picnic vui thế này e đã đu theo và cho đám F1 theo rồi. Tiếc thật, quả là đáng tiếc
Bác chỉ mới vào OS mà đã nói lung tung vậy?
, Chưa đủ tuổi góp ý đâu, Hình đẹp thì xem, không thì thôi. Em cũng chỉ mới tham gia như bác, chỉ có vài lời để bác xem lại mình đang ở đâu thôi. Chào bác!

Mịa (sorry) ! Lại một con ma họ chém lập nik để chém . Bác trách làm cái gì .

Tập Lái
14/3/11
2
0
0
em trình thấp nào dám chém các bác, chẳng qua em thấy các bác đi vui và thành công thì em chúc mừng thôi. Bên cạnh đó em cũng ao ước có một chuyến đi off-road hoành tráng thế này để được mở mang tầm mắt. Còn xét tuổi để ý kiến thì, em còn non và xanh lắm thế nên có dám góp ý nào đâu, em mà già hơn xíu tuổi em đã tham gia với các bác cho vui rồi, còn vị trí thì em nguyện cứ đứng đây để xem các bác tung hoành thôi. Thôi em đi không lại bị gắn mắc Chém gió non tay

Last edited by a moderator: