Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Đội hình đá hôm qua như vậy là tạm ổn. Đội bạn với những chân sút mạnh nên luôn tấn công khung thành Fiat, tuy nhiên, cục diện trận đấu được xem khá cân bằng, toàn trận FIFC cũng có được 1 lần uy hiếp khung thành đối phương do Babydriver triển khai làm thủ môn đội bạn lúng túng:D
Về các đánh giá cho từng cầu thủ. Em mới xem trên Thể Thao Ngày Nay có nhiều nhận định trái chiều về FIFC.

- Baby: Có lẽ được cọ xát, thi đấu nhiều nên thể lực tốt, tuy nhiên bạn nên tập trung dứt điểm bằng những cú sút xa. Là linh hồn của đội bóng, có lẽ cũng do tẩm bổ đầy đủ, sức khỏe, cân nặng dư thừa nên mỗi lần tranh chấp bóng bạn như đánh dạt hết các cầu thủ đội bạn. Chưa thể hiện được nhiều trong trận đấu ngày hôm qua do dư âm của trận chiến đêm ngày hôm trước, nhưng những gì thể hiện ở các trận trước làm cho tôi cũng hy vọng gặp bạn lại ở vòng trong.

- Tranle: Người ta nói "trẻ cậy cha, già cậy bạn". Lần này với sự hỗ trợ của đồng đội, bạn có những thể hiện rất tốt, hơn hẳn những trận tập huấn trước, với nhiệt tình như vậy. Hy vọng bạn có 1 suất chính thức làm tiền đạo và ghi bàn trong mùa giải năm nay.

- NhatHa: với thể hình vượt trội, tuy hơi nặng nề nhưng những cách triển khai tấn công sắc bén làm cho đội bạn khiếp sợ dẫn tới lúng túng trong phòng thủ, tiếp tục tấn công như vậy tôi hy vọng bạn sẽ có nhiều bàn thắng đẹp tặng khán giả, tuy nhiên, với khát vọng chiến thắng, xông pha chinh chiến, bạn có những làm cho người xem hồi hộp như quan điểm " khi em đã máu thì đừng hỏi bố cháu là ai":D:D
.

- Duyenhb: Vóc dáng cao, gương mặt điển trai, bạn có sức thu hút khán giả đến sân mặc dù bạn đá không hay, đây là điểm mạnh của bạn. Với những gì bạn thể hiện giống như những trận đấu trước thì tôi buộc phải chia tay bạn ở đây, tuy nhiên hôm qua bạn như tỉnh giấc, cống hiến nhiều pha bóng đẹp khiến khung thành đội bạn chao đảo, tiếp tục thể hiện như vậy sẽ có nhiều tình huống bất ngờ. Tôi rất hy vọng gặp bạn ở vòng trong

- Beden: Có lẽ bạn sinh ra là để dành cho bóng đá, nhìn cái cách bạn đá thật thu hút mặc dù tôi biết bạn mới tập có vài ngày và áo in tên đội Fiat cũng chỉ mặc để làm dáng
. Tinh thần thi đấu của bạn cũng tuyệt vời mặc mọi người tưởng chừng như bạn đã bỏ cuộc, tuy nhiên bạn đã xuất hiện ở những phút chót khi tiếng còi sắp bắt đầu, lý do bạn đưa ra là ...phải ở nhà đón vợ. Điều đó thể hiện tinh thần thi đấu của bạn rất cao. Tiếp tục phát huy như vậy, tôi hy vọng bạn sẽ là chân sút hiệu quả ở những mùa giải tới
.

- Xeko1984: Tinh thần vì đội bóng của bạn tuyệt vời, nhiều lần tôi đã từng suy nghĩ sai về bạn, tưởng chừng như bạn đã bỏ cả đội bóng để đầu quân cho đội khác, nhưng không, bạn đã xuất hiện đúng lúc ...Tại buổi họp báo sau trận đấu tại Mười Lượng:D:D:mad:. Tiếp tục như vậy thì tôi rất tiếc sẽ phải chia tay sớm với bạn, tuy nhiên, với việc cầm cự đến phút chót ở 10L nhìn cái cách một tay cầm ly, tay kia liên tục gắp mồi bỏ vào chén,:D chứng tỏ bạn có một thể lực rất tốt ở tuổi trẻ, điều này cần thiết cho đội bóng già chúng ta. Tôi hy vọng được gặp bạn có mặt trên bục nhận huy chương vàng cho FIFC:D:D

- Các bạn TFC: Những gì các bạn thể hiện ngày hôm qua tuy không sắc nét, nhưng tinh thần thi đấu " tài không đợi tuổi" ở những chân sút trẻ làm cho đội khác phải mệt mỏi, mặc dù ủng hộ Fiat nhưng tôi bị hấp dẫn bởi lối đá của các bạn, tranh chấp bóng là chuyện thường nên va chạm giữa hai đội càng làm cho trận đấu nhiều kịch tính mặc dù làm cho Lão tướng NhatHa hơi đau chân, sau buổi họp báo không trụ lâu được cùng anh em:D. Mặc dù ủng hộ FIFC, nhưng tôi vẫn hy vọng các bạn là ứng cử viên cho chức Vô địch mùa giải 2012:D

............................

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
Té ghế với F1, bác bình luận sao giống bước nhảy Hoàn Vũ quá :D

Hạng D
21/5/10
3.300
26
48
nghe các bác bình loạn mà e hãi
Vài hình ảnh và cảm nhận về các trận đấu tập huấn của FIFC và các chi hội bạn!

trận đấu hôm qua, nhìn hình thoai là biết giò cẳng thế nào roài ;);)

Hạng D
28/6/07
2.811
1.814
113
đội FIFC quá mạnh nên thấy cầu thủ f2b nhàn hạ quá ....:D

Hạng D
21/5/10
3.300
26
48
beden nói:

nghe đâu hôm qua bác f2b vào là để thám thính tình hình đội đội Toy nên chỉ ngâm cứu chứ ko cần ra tay (nằm xem là chủ íu
)

Hạng D
26/2/10
3.812
2.500
113
Nhìn tưởng ông F2b đang nằm ở Gold Coast.:D
beden nói: