Hạng B2
28/3/07
205
1
0
47
Ha Noi
vnexpresss.net
RE: Vài tấm ảnh cũ về N360

Em xin bái phục cả chủ cả xe , cảm ơn Mr Thiet vì những tấm ảnh rất đẹp mà bác post lên 4 R nhé.

T
TamPhan
Guest

Bây giờ em muốn tìm mua 1 chiếc,không biết còn không nhỉ??? Hihi

Hạng F
2/4/07
6.179
406
83

Bác KTS hỏi mình về garage thì đúng là mình mù tịt. Hồi trước ae hay nói đùa: ai cũng như bác thì gara ngồi ngáp,nhưng giờ cũng sắp đến lúc mình ngồi ngáp chờ gara sửa xe cho mình rồi. Có nhiều việc dễ mà lực bất tòng tâm. Con người ta ai cũng phải qua đoạn này thì mới được gọi là thọ.Nhất là Già mà ham...lộn gầm,đau lưng hết biết...!

Hạng B2
30/11/06
231
3
16

Chào các bác,

Em đang cũng tìm một con H360, có lẽ trong nay mai sẽ đem về dinh. Bật mí cho các bác biết xe của em còn gin toàn bộ, trừ 2 kiếng chiếu hậu. Thực ra em cũng không mê mấy nhưng mà con này còn gin quá nên đành phải nhắm mắt đưa đô thôi. Hôm nào em đem về xong, sẽ thông báo anh em nhé.

Hạng B2
10/4/07
145
0
16
Thành phố Hồ Chí Minh

Bác Thiết ơi!

Trước 1975, ông cụ nhà em có một chiếc Honda giống như N360 vậy, nhưng mà mui trần. Hối đó em còn nhỏ xíu. Dĩ nhiên bây giờ nó cũng đã "bốc hơi" rồi, hình ảnh cũ cũng bốc hơi theo. Nếu bác có hình ảnh về con Honda mui trần này, bác cho em coi với nhé, để nhớ lại nó.

Cám ơn bác nhiều.

Hạng F
2/4/07
6.179
406
83

Mình đã xem nhiều tài liệu về N360 nhưng không thấy có mui trần.Vài năm trước,ở NT có mấy bác thanh niên đã cắt một N360 thành mui trần, trông cũng rất đẹp.Khổ nỗi không đăng kiểm được,các bác này bị ngoắc nhiều lần,hao đạn quá chịu đời không thấu,đành đưa vào gara chờ ngày" bốc hơi".Sau đó nó cũng được bốc hơi với giá 1T, chủ gara thu 200k tiền bến bãi,cuối cùng nó bị xẻ thịt...Và thế là...hết một đời làm thân trâu ngựa!!!

Hạng B2
10/4/07
145
0
16
Thành phố Hồ Chí Minh

Cám ơn bác Thiết.

Chắc là xe của ông cụ em hiệu khác, không phài Honda. Hồi đó em còn nhỏ quá nên không nhớ.

Cám ơn bác lần nữa.

Hạng D
7/3/07
2.120
201
63
Nha Trang
www.duandautu.com

báo các bác thiết là em vừa thấy 1 chiếc gần như nguyên bản ở 1 gara đuờng lê hồng phong nha trang hồi chìeu nay. EM nó màu xanh nước biển. Đang tính chụp tấm hình thì bị các chú ấy la :D