Hạng B2
19/2/05
122
9
18
Ha Noi
RE: Vẫn chuyện khai giá nhập khẩu

Trích đoạn: cabrio

Nếu thật sự tôn trọng luật chơi thì anh nào sai, anh đó sẽ phải chịu trách nhiệm trước pháp luật. DN sai thì truy thu thuế, thậm chí phạt hình sự. Còn HQ sai thì phải bồi thường thiệt hại, nếu có, các cán bộ trực tiếp "hành" phải bị kỷ luật, nếu làm sai nguyên tắc. Chờ xem! [8|]
Cái này có lẽ phải đợi đến khi nào" Việt Nam tiến lên XHCN".Bây giờ chúng ta đang ở trong giai đoạn quá độ và bao h kết thúc gia đoạn quá độ thì có Pác nào biết không nhẩy?:D:D:D:D

Tập Lái
11/4/06
22
0
0

[/quote]
Cái này có lẽ phải đợi đến khi nào" Việt Nam tiến lên XHCN".Bây giờ chúng ta đang ở trong giai đoạn quá độ và bao h kết thúc gia đoạn quá độ thì có Pác nào biết không nhẩy?:D:D:D:D
[/quote]
Em đang mơ tới 1 ngày chúng ta đạt tới " Làm theo năng lực, hưởng theo nhu cầu ", nhu cầu của em thì vô hạn nhưng năng lực lại hữu hạn. :D:D:D

Hạng F
22/5/05
17.657
6.051
113
60
Thành phố Run Quất

Em đang mơ tới 1 ngày chúng ta đạt tới " Làm theo năng lực, hưởng theo nhu cầu ", nhu cầu của em thì vô hạn nhưng năng lực lại hữu hạn.
Bác này lại muốn sống trong cõi tiên rùi.;)

Hạng C
5/10/05
685
1
0
Á châu!

Trích đoạn: vankhanhktpn

Em đang mơ tới 1 ngày chúng ta đạt tới " Làm theo năng lực, hưởng theo nhu cầu ", nhu cầu của em thì vô hạn nhưng năng lực lại hữu hạn.

Ai mà chẳng muốn được sướng như tiên. Bác Rờ Mu 18 :D muốn có lý quá.
Anh Tổng 18 họ Bùi ngày trước có khác gì tiên ông đâu :mad:. Bác Rờ mu 18 liên lạc anh Dũng tổng đêy...:D

PD

Tập Lái
11/4/06
22
0
0

Trích đoạn: PandaVN

Anh Tổng 18 họ Bùi ngày trước có khác gì tiên ông đâu :mad:. Bác Rờ mu 18 liên lạc anh Dũng tổng đêy...:D

PD
Mục tiêu tiến đến của CNXH đó bác, Ta là công dân XHCN thì ta có quyền hy vọng ngày nào đó, mục tiêu đó sẽ đạt được:D:D:D, còn Dũng Tổng, Việt Tiến... là sâu mọt, phá hoại đất nước, làm sao mà so sánh với anh em OS nhà ta được:):)

Tập Lái
22/7/05
40
0
0

Tôi nghe câu này ở đâu đó:

Q'te:

Điều I: Quan luôn đúng
Điều II: Nếu có thắc mắc xem lại Điều I

Unq'te

Chắc các bác biết kết quả sẽ ra sao khi HQ sai rồi chứ ... :mad:

Tập Lái
28/4/06
7
0
0

Trích đoạn: p_mu18

Trích đoạn: PandaVN

PD
Mục tiêu tiến đến của CNXH đó bác, Ta là công dân XHCN thì ta có quyền hy vọng ngày nào đó, mục tiêu đó sẽ đạt được:D:D:D, còn Dũng Tổng, Việt Tiến... là sâu mọt, phá hoại đất nước, làm sao mà so sánh với anh em OS nhà ta được:):)
Làm quái gì mà có cái xã hội nào" làm theo năng lực, hưởng theo nhu cầu" hả bác rờ mu 18? trên thế giới này có cái đất nước nào như vậy bác chỉ cho E xem? bác đừng giận E chứ thật tình E thấy bác nói vớ vẫn quá.:mad:

Hạng B1
31/1/05
70
1
0

Các bác ơi, doanh nghiệp sai đứt đuôi rồi còn gì. (Khai giá Prado 4.0 có 17.000 USD, nếu đúng thế thì em mua hẳn 10 con chạy cho đã). Chẳng qua cố lý sự cùn thôi, vì dù sao cũng là DN của nhà nước, chuyển từ túi nọ sang túi kia thôi. Chỉ béo mấy thằng buôn xe ở ngoài, lợi dụng mấy ông DN nhà nước để nhập khẩu[:eek:]

Hạng B1
26/11/04
64
0
0
Hà nội
www.otosaigon.com

Trích đoạn: BMW252

Các bác ơi, doanh nghiệp sai đứt đuôi rồi còn gì. (Khai giá Prado 4.0 có 17.000 USD, nếu đúng thế thì em mua hẳn 10 con chạy cho đã). Chẳng qua cố lý sự cùn thôi, vì dù sao cũng là DN của nhà nước, chuyển từ túi nọ sang túi kia thôi. Chỉ béo mấy thằng buôn xe ở ngoài, lợi dụng mấy ông DN nhà nước để nhập khẩu[:eek:]
Đúng tôi đồng ý với bác BMW252, tất cả chẳng qua là lý sự cùn thôi...HQ và CA chẳng được lợi lộc gì trong mấy phi vụ nhức đầu này.

Hạng D
22/2/06
1.299
8.731
113
46
Sài Gòn

Đúng tôi đồng ý với bác BMW252, tất cả chẳng qua là lý sự cùn thôi...HQ và CA chẳng được lợi lộc gì trong mấy phi vụ nhức đầu này.

Có lợi chứ sao ko hả bác!!!! Nhưng mà nhận lợi từ trước rồi, bây giờ thì ...quên mất:D:D:D