Status
Không mở trả lời sau này.
PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.384
297
83
The Earth
Sao bác không
Sao bác không làm thêm vài tấm hình nữa để cho anh em nghía, và bác cúng cho vài cảm nhận khi sử dụng ghế để anh em biết.
Một điều quan trọng em muốn hỏi bác, bác có sản xuất để chia sẻ không và có thì giá bao nhiều.
ghế ngửa ra hết cỡ đến khi chạm vào nhựa ốp trong xe phía sau ghế
em định làm version 2 cho hoàn chỉnh rồi mới chia sẻ nhưng dạo này bận quá do em làm kế toán mà cty mới có thanh tra thuế. Đợt nào rảnh em sẽ làm tiếp.
Giá cả thì em nghĩ chả bao nhiêu đâu. Nếu mình hoàn thiện xong đem xi mạ 7 màu + thuê thợ làm thì em nghĩ 2-300K là hết cỡ

Hạng D
30/12/11
1.548
1.347
113
em định làm version 2 cho hoàn chỉnh rồi mới chia sẻ nhưng dạo này bận quá do em làm kế toán mà cty mới có thanh tra thuế. Đợt nào rảnh em sẽ làm tiếp.
Giá cả thì em nghĩ chả bao nhiêu đâu. Nếu mình hoàn thiện xong đem xi mạ 7 màu + thuê thợ làm thì em nghĩ 2-300K là hết cỡ
Pác final thì nhớ up hình lên nhé

Tập Lái
27/10/15
43
7
8
61
Sao lầu rồi mà bác không cho anh em vài tấm hình nữa và cảm nhận sau khi đã hoàn chỉnh

Hạng B2
19/3/16
162
149
43
42
Bác chế làm chi cho mất công sao bác ko oder Taobao cái pas đó về e nhớ ko nhầm có 115 tệ àh.

Status
Không mở trả lời sau này.