Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
Re:Vấn đề về 'Chuột' vào khoang máy xe cắn dây điện !! Cần giúp đỡ (HELP)

Tự dưng quên mất cái vụ này. Trước nay cũng hay mua loại thuốc chống chuột bỏ vào mấy cái tủ điện, hộp kỹ thuật, dàn nóng máy lạnh. Rất hiệu quả với thời gian 2 năm/viên.
Nếu không có viên này, nó quất tanh bành hệ thống điều khiển của mình
Lục lại số điện thoại của thèng cu kia mất tiu. Mai mốt kiếm được sẽ làm một bài hoành tráng trên đây.

Hạng B2
23/8/11
171
91
28

Mình đã thử long não , bột ớt cũng ko nhằm nhò gì nó hết , Bác Mr Fil chỉ dùm viên thuốc chống chuột nha Bác , mình cũng thừ xem sao,

Tập Lái
9/5/11
28
0
6
TPHCM Quan 6

vẫn không thấy hiệu quả lắm các bác ơi .

Hạng B2
30/7/08
200
4
0
48

Nếu đã thử các cách không ăn thua, em đề nghị bác dùng Biorat. Đảm bảo 100%. Bác có thể Google để tìm hiểu.

Hạng D
12/6/10
3.310
27
48
HCM

ôi. Nói đến chuột là e giờ còn thấy ngán. Xe 4B của e thì để ở bãi xe chưa thấy chú chuột nào mò tới, còn xe 2B nhà e thì để ở nhà, vừa rồi có 1 chú chuột cống từ ngoài đường chui vào nhà e, ôi thôi, nó phá kinh khủng nó tha rác vào góc máy giặt, cắn đứt đường dây dẫn nước vào máy giặt, nước chảy lênh láng ra nhà, rồi chui vào xe Lead của bà xã em cắn đứt đường dây dẫn xăng từ bơm xăng tới động cơ, cứ mổi lần mở chìa khóa on thì xăng nó phun ra gần bình xăng, khoảng 2 tuần sau e để ý mới biết là xe bị chảy xăng ( xăng nhỏ giọt xuống nền nhà luôn), may là chưa cháy xe. e mang xe ra Head của HonDa, kiểm tra, thay dây đó hết 980K, bây giờ nghĩ lại e vẫn còn tiếc tiền.

Hạng B2
24/10/11
126
15
18
cdtl.ongame.vn

cố gắng bẫy bắt cho bằng được 1 chú làm tù binh...... lấy kim chỉ nhíu đít nó lại cho nó ăn được mà ị không được xong thã ra cho nó chạy đâu thì chạy......... bảo đảm nó về nó cũng báo vớ đồng bọn tránh xa cái nhà dã man này ra. Em đã làm và thành công:D:D:D