Tập Lái
3/9/08
8
0
0
Chuyện là em mua lại xe SH HQ nhãn hiệu ESH củ của người bán.Nhưng xe họ đã thay vào lốc máy hiệu HONDA(chỉ lốc máy thôi) và có dán mạt ở đầu xe cũng là HONDA (ngụy trang đấy mà).Cho em hỏi lúc bị XXX chặn lại có ảnh hưởng gì không?
Và có khó khăn khi đi sang tên và xét xe kg?
Thứ hai là..Việc trang trí như dán decal hoa lá cho xe đẹp thêm có vấn đề gì kg khi bị XXX ngó...Em xin cảm ơn rất nhiều...

Hạng B2
9/2/08
285
0
0
33
RE: Vấn đề về thay đổi nhãn hiệu xe..cần giúp đở.

Lúc sang tên và xét xe thì có vẻ hơi mệt mỏi tí... (bác chịu khó "mời" mấy chú xxx vài xị là đâu vào đấy). :D
Còn sau khi đăng kiểm xong... bác có "biến" cái xe của bác thành BMW hay Mercedes chả sao :D. Hình như không có điều nào trong luật cấm tiết mục này đâu bác ới.
Đi đường thấy đầy xe dán mà có ảnh hưởng gì đâu. Có lần em thấy mấy chú Lifan 520 gắn logo Lexus vào, rồi Captiva thì gắn logo Mazda vào. [8|]
Với lại em thấy bác nên "chế" cái logo hay decal TOMJP dán vào cho vui. :D

P/s: Xe em cũng dán lung tung hết....... ứ sao cả. :D

Hạng D
7/3/07
2.229
56.572
113

Chẳng sao đâu bác ạ.xxx chỉ dò xem có đúng số khung, số máy thôi, miễn xe bác đừng kiểu cọ hoa lá cành quá, xxx nhìn ngứa mắt kiếm chuyện thôi. Bác gắn vào cái logo thôi, chứ có phải thay đổi màu sơn hay thay đổi thiết kế xe đâu mà sợ

Tập Lái
3/9/08
8
0
0

Hêhê...Cám ơn các bạn cho TOMJP cảm thấy an tâm lắm.

Hạng C
8/6/07
964
19
38
HCM

Đi ngoài đường thì không sao. Khi xét xe là họ bắt phải đúng tem xe theo tên trong giấy đăng ký.

Hạng D
7/3/07
2.229
56.572
113

Trích đoạn: NganGiang

Đi ngoài đường thì không sao. Khi xét xe là họ bắt phải đúng tem xe theo tên trong giấy đăng ký.
Hên xui. Em vừa đi sang tên chiếc viva. Mua về em lột sạch không còn miếng tem nào hết, đang định mua dán lại thì đi làm giấy.xxx chỉ dò số khung số máy rồi xong, chẳng nói năng gì hết :D