Thảo Luận Chung Vặt tai

Tập Lái
22/2/05
18
0
1
Hôm qua em đậu xe o đường Bùi Thi Xuân Q1, chổ có thu phí , xe em bị vặt cả 2 tai . Hix ! Bãi đậu xe thu phí ko co trách nhiệm gì vì đó la " Chỗ đậu xe mất tiền chứ ko phải cho giữ xe " . May là xe em đã mua BH mất cắp cua Liberty nên đươc đền toàn bộ 58 chai ( em chi tra chi phi 800ngan VND ) - xe em X5- 4.8 . Hix dạo này sg xe bi vặt tay rất nhiều ... CA phường Bến Thành tiếp dân rất niềm nỡ và xác nhận vụ việc mất cắp của em rât nhanh ( chắc bi nhiều wa , ko cần xuống hiện trường ) . Ngay mai em vào hãng BMW đễ lắp lại tai cho vợ 2 , chắc phải ghé wa Bac Trung để lắp cáp BH luôn , mặc dù BH Liberrty ko giới hạn số lần mất cắp nhưng e cũng lắp cáp BH vào tai vợ 2 luôn ...

Hạng B2
3/4/08
257
0
0
RE: Vặt tai

Không có cái BH chắc toi quá!.......... 58 chai! em đi matiz không dám nghĩ đến con số đó!

Hạng C
21/10/07
769
2.785
123

58 chai đó là thuê tài xế được mấy năm:D, chỉ sợ tài xế chơi nguyên xe thì toi.

Hạng B2
9/2/08
285
0
0
33

Trích đoạn: senato

Hôm qua em đậu xe o đường Bùi Thi Xuân Q1, chổ có thu phí , xe em bị vặt cả 2 tai . Hix ! Bãi đậu xe thu phí ko co trách nhiệm gì vì đó la " Chỗ đậu xe mất tiền chứ ko phải cho giữ xe " . May là xe em đã mua BH mất cắp cua Liberty nên đươc đền toàn bộ 58 chai ( em chi tra chi phi 800ngan VND ) - xe em X5- 4.8 . Hix dạo này sg xe bi vặt tay rất nhiều ... CA phường Bến Thành tiếp dân rất niềm nỡ và xác nhận vụ việc mất cắp của em rât nhanh ( chắc bi nhiều wa , ko cần xuống hiện trường ) . Ngay mai em vào hãng BMW đễ lắp lại tai cho vợ 2 , chắc phải ghé wa Bac Trung để lắp cáp BH luôn , mặc dù BH Liberrty ko giới hạn số lần mất cắp nhưng e cũng lắp cáp BH vào tai vợ 2 luôn ...

Giống như bác đang quảng cáo cho bảo hiểm Liberty quá. :D:D:D
Kiểu này bác nào chưa mua bảo hiểm mất cắp thì phải mua khẩn trương thôi ạh, chứ em thấy xe nào nó cũng vặt, chứ chả riêng Bim với Mecr đâu. :)

Hạng C
2/10/07
817
4.669
93
57

Trích đoạn: tuando
Ack, tai của X5 giá 58 chai/cặp ... đắt le lưỡi [8D][8D][&:]
Nghe giá muốn nổ lỗ tai

Hạng B2
26/2/08
420
161
43
hanoi
taxivip.com.vn

Bác lại hướng bọn gương tặc tới SG rồi.
Chắc sang tuần bên chuồng Bim va Mẹc có nhiều hình đẹp lắm đây.