Thảo Luận Chung Vặt tai

Tập Lái
22/2/05
18
0
1
RE: Vặt tai

Trích đoạn: emcutai

Bác lại hướng bọn gương tặc tới SG rồi.
Chắc sang tuần bên chuồng Bim va Mẹc có nhiều hình đẹp lắm đây.
Hix , em ko phai lên đây lam PR cho liberty , vi em thấy o đó chế độ tốt nên muốn san sẻ cùng mấy pác , nhưng nếu E ko có BH thi em cũng vào Hãng mua thôi chứ nhất quyết ko mua o ngoài và cũng chính vì sợ còn tiếp diễn nên E phài đi lắp cáp BH vào tai cho vợ 2 , cho bọn nó co vặt cũng ko lấy đươc ...

Hạng D
29/10/07
2.005
9.469
113
HCM
www.bsdinsight.com

hình như có bác nào ở OS mình cũng nói về bảo hiểu Tự Do này rồi - bảo hiểm mất gương đó.

mịa, đi sợ đủ thứ - nào là cọ quẹt, nào là tai nạn, nào là chỗ đổ xe, nào là mất kiếng, logo,..... lại còn bị mua mắc nữa chứ. Chán quá là chán, em nghĩ chẳng ở đâu như ở quê mình các bác nhẻ.

Hạng D
24/2/06
2.155
189
63
51
Saigon Vietnam

Trích đoạn: insight

hình như có bác nào ở OS mình cũng nói về bảo hiểu Tự Do này rồi - bảo hiểm mất gương đó.

mịa, đi sợ đủ thứ - nào là cọ quẹt, nào là tai nạn, nào là chỗ đổ xe, nào là mất kiếng, logo,..... lại còn bị mua mắc nữa chứ. Chán quá là chán, em nghĩ chẳng ở đâu như ở quê mình các bác nhẻ.
sống đâu phải thích ứng ở đó bác ạ, không hẳn ở nước ngoài là tốt đâu:)E thì thấy VN là No1:D

Hạng C
1/4/06
863
95
43

Chiều qua tôi di đường 3 tháng 2 chỗ đối diện Hòa Bình cũng thấy một em Audi trắng 2 cửa cái tai bên tài cũng bị vặt mất tiêu á, chỉ còn có mấy cọng dây điện á. Không có máy hình nên chả short được gì cả. Đúng là cái bọn trộm cắp dã man quá :mad:

Hạng B2
27/3/07
343
2
18

Bác đầu tư quả gương giống bác này khỏi lo bảo hiểm :)

Vặt tai

Vặt tai

Hạng D
29/10/07
2.005
9.469
113
HCM
www.bsdinsight.com

em không nhịn được cười khi nhìn thấy quả gương hậu của bác - hổng biết lão giám đốc sản phẩm của BIM mà thấy thì chắc là seo nhẻ

Hạng D
3/5/07
1.963
523
113

Cái hình của bác chụp ở đâu zậy???