Hạng D
18/6/07
1.373
4
36
Tôi vừa nhận được Stiker của otosaigon.com.vn gửi cho.
Đăng ký và chờ cũng khá lâu.
Vì quý hiếm nên đang tính chuyện để lại đầu tư cho cái xe mới của bác @laptop_nikon cho nó oách, còn mình lại xếp hàng lấy sau (không biết có nên không? - AE cho YK).

Nói đùa chứ, tui chưa biết dán thế nào và dán vào chỗ nào để AE trong 4r dễ nhận ra nhau.
Bác nào biết xin chỉ giáo dùm.

Mở thêm cái Topic này để AE quan tâm và còn sớm nhận ra nhau trên đường.

Last edited by a moderator:
Hạng D
18/6/07
1.373
4
36
RE: Về Stiker của OTOSAIGON.COM.VN

Cái Stiker nó thế này, tui chưa dám sử dụng vì có thể phải để làm "bản gốc" rồi xin phép OS cho "nhân bản" (để cho AE khu vực HN và phía Bắc) nếu OS chấp thuận. Các bác tính sao(?)

vị trí dán: bác đặt mình vào người đi sau xe bác, vậy thì chỗ nào trên xe bác mà người đó dễ thấy nhất thì dán vô.

cách dán: bóc nhẹ tờ giấy trắng phía sau ra (hàng chữ sẽ dính trên miếng băng keo trong) rồi cầm cả miếng băng keo có dính hàng chữ đó dán lên chỗ định dán. Xong rồi lấy khăn chà mạnh lên hàng chữ để nó dính chặt vào xe, rồi khéo léo bóc miếng băng keo trong ra, lúc này chữ đã dính chắc vào xe rồi.

Hạng C
25/12/03
511
0
16
Vietnam

Em có 2 cái sờ tíc cờ cũ của OS, đầy tính lịch sử, bác nào muốn ko thì đấu giá đi để em còn đi kiếm 2 cái mới.

Mà bây giờ muốn có mấy cái mới khó quá...

Chi hội phó FIFC
27/4/07
898
3
0

Bác nhớ vợ ơi cho em 1 cái sờ-tic-cờ nhá, dán lun lên em đốt-lò

Hạng B2
10/8/06
152
0
16
53

Hôm nào mời bác nhovo ra F cafe ọp với Hội Fiat rồi nói bác ấy tiện thể cầm luôn cho nhở, em đăng ký cùng bác Phuongcuunet mà vẫn chưa nhận được. Hay tại bác ấy lấy địa chỉ Văn phòng Bộ XX nên được ưu tiên nhể?

Hạng D
18/6/07
1.373
4
36

Cảm ơn bác @thich4banh, cứ hay quen mồm "đót vi en" khổ thế đấy!
Tui sẽ dán lên xe tui: 29U-6795
Albea 1.6 HLX (Màu xe - có người bảo là "vàng sâm panh")

Hạng C
18/5/07
500
2
18
53
Thanh Xuân

Trích đoạn: phuongcuunet

Cảm ơn bác @thich4banh, cứ hay quen mồm "đót vi en" khổ thế đấy!
Tui sẽ dán lên xe tui: 29U-6795
Albea 1.6 HLX (Màu xe - có người bảo là "vàng sâm panh")

Hơ hơ !!! Thế mà anh bảo anh để dán cho em chứ !! Trong lòng đang phấn chấn đấy !!!
Đùa vui vậy thôi, để em gọi xin bác nhớ vợ Hải, xin vậy !

Hạng D
18/6/07
1.373
4
36

He he... đang đi đặt thêm, dán thoải con gà mái bác @laptop_nikon à (cái "gốc", tui sẽ chuyển cho bác trang trí cho em nó)