RX9 confirmed
Hạng B2
19/7/06
169
6
18
Đồi Chè
RE: Veracruz máy dầu????

Trích đoạn: nhh2811

Không phải salon, là cty Hùng cò. VR hình thức đẹp hơn nhiều! nhưng theo tôi bác nghiên cứu luxy edition 2008 SLX Hi delux hỗ có thêm nhiều màu đẹp và hệ thống hỗ trợ xuống dốc .CHỉ đắt hơn SLX 2007 hơn nghìn mỹ có lẽ hợp lý hơn VR đấy bác ạ.
Cám ơn bác nhưng papa em chỉ thích VR bác ạ.Em sẽ tham khảo thêm ý kiến của bác.Cám ơn bác.

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Trích đoạn: RX9

Cám ơn bác nhưng papa em chỉ thích VR bác ạ.Em sẽ tham khảo thêm ý kiến của bác.Cám ơn bác.

Pa pa thích thì còn có cửa chứ vợ cả thích thì :D:D:D Cấm cãi đài!
Nói vậy chứ nếu không phải lăn tăn về TC thì cứ VR. Tôi khuyên bác là ý kiến cá nhân, tôi suy nghĩ mua VR là trả quá nhiều tiền cho việc design hình thức của VR. Vì tôi đã đi thử VR rồi cũng không thấy sự khác biệt nhiều so với SLX 2DL Bác ợ.Chúc bác mau có vợ mới!

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.470
2.218
113
48
TP.HCM

Nếu đủ đạn thì bác l;àm em VRC đi, mượt mà hơn STF nhiều, papa, mama, mini mama, cuti, bebim,... đều thích hết :D

Em ủng hộ bác, mua máy dầu nhe bác :)

Hạng B2
16/8/07
170
0
16

Nếu kết VeRa thì mua máy Xăng đi bác, tiền kênh để đổ xăng dần ;)

Hạng B2
30/11/06
156
3
18

Máy xăng rẻ hơn máy dầu 100tr, đủ để bù phần chênh lệch xăng dầu trong 5 năm. Sau đó thì bác đã chán VR rồi.

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Trích đoạn: cuongnv

Máy xăng rẻ hơn máy dầu 100tr, đủ để bù phần chênh lệch xăng dầu trong 5 năm. Sau đó thì bác đã chán VR rồi.
Trong 5 năm đó vẫn phải đổ dầu mà đi :D:D cho nên em nghĩ xăng dầu cân bằng chắc cũng phải 8 năm ! hehe
Nhưng em vẫn ngại máy dầu dùng ngần ấy năm sẻ như thế nào nhỉ ?[&:][&:]
Em nghĩ 5 năm thì chưa chán Vera đâu, lúc đó vẫn còn mượt mà lắm:D

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: binhtri

Trích đoạn: cuongnv

Trong 5 năm đó vẫn phải đổ dầu mà đi :D:D cho nên em nghĩ xăng dầu cân bằng chắc cũng phải 8 năm ! hehe
Nhưng em vẫn ngại máy dầu dùng ngần ấy năm sẻ như thế nào nhỉ ?[&:][&:]
Em nghĩ 5 năm thì chưa chán Vera đâu, lúc đó vẫn còn mượt mà lắm:D
Tại một số thị trường như Mỹ, châu Âu, Australia... ,Hyundai bảo hành SF: 5 năm toàn bộ xe (bumper to bumper); 10 năm cho máy+ powertrain (hộp số+ truyền động)... nên bác cứ yên tâm về chất lượng. Đúng ra đây là chính sách toàn cầu của Hyundai nhưng về đến VN thì chỉ còn 2 năm hoặc 5 vạn km:mad: Có thể người tiêu dùng VN vẫn chưa quen có chế độ bảo hành lâu đến vậy?;)

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: Royal

Trích đoạn: RX9

@Royal: Chỗ bác xem là ở đâu ạ.Bác cho em địa chỉ với ạ.Em ở ngoài Bắc bác nhé.Thứ 6 này em mới xuống HN xem được bác ạ.Cám ơn bác trước.
Chỗ này ở gần nhà em, 370 Cầu Giấy bác ạ. Em đi làm qua đấy nên thỉnh thoảng hay rẽ vào ngắm nghía STF cho sướng mắt, vừa ngắm vừa hình dung vợ 2 của mình sẽ giống như thế này:D:D
Em nghĩ vẫn có thể discount giá đấy bác ạ. Chúc bác thành công.
NHà bác Royal ở ngõ 370 à , hôm nào rảnh cho em test VR với ..:D:D
Em ngay bên A4 làng QTTL , thỉnh thoảng cafe tý bác nhé !

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Trích đoạn: mdhung

binhtri ơi tính gì nữa, cùng tui làm 1 cặp đi cho vui.
Em cũng khoái em này lắm đó, kết Vera ngay từ cái nhìn đầu tiên ! Chắc em đợi ra thế hệ thứ 2 thì mới mua nổi quá :D:D:D bác làm trước đi, dịp tới đi Car Mi cho em chạy thử nhá:D:D

@bác KiênVàng: rất cám ơn bác về những thông tin bổ ích ah;);) ở Sài Gòn, em thấy Santa Fe chạy cũng rất nhiều rồi bác ! Veracruz thì đang nổi lên ! Nhỏ em gái em ở Australia định mua SUV, em khuyên mua Vera nhưng có lẽ bên đó chưa mặn thương hiệu Hàn cho lắm nên 2 vợ chồng nó mua Mazda CX9

Last edited by a moderator: