Hạng B2
18/4/07
286
36
28
38
Kien Giang
Thanks bác DuongCao có bài review về mẫu xe mới này , mẫu xe và thương hiệu nhiều người mơ ước .
Ấn tượng đầu tiên kết nhất ở bác khi làm MC cho clip là ngoại hình ;) . Tât nhiên bác rất sáng và đẹp trai rồi - không phải bàn . nhưng phong thái bác là điều khác lạ so với các MC khác khi làm clip review về xe ở VN gần đây . Sự điềm đạm và hiểu biết về các tính năng , phát âm là điều em hài lòng nhất . Điều mà em dị ứng nhất khi coi một số bác review ( ở VN - do diễn đàn , báo mạng hay chương trình TV làm ) phán ào ào như thánh , tính năng phát âm tiếng Anh nghe muốn khóc, tay múa may tùm lum , nhưng nhìn kỹ lại thì lẫn lộn hoặc nói sai..
Ngoải ra em xin có thêm góp ý nhỏ , có thể lần đầu tiên bác làm MC dạng thế này nên đôi chỗ chưa "mượt " lắm , đôi lúc , có cảm giác , bác muốn cố gắng phát âm đều , trôi chảy nên trong khi cử chỉ bác còn định nói thêm gì đó nhưng lại lướt qua luôn , và các tính năng khi giới thiệu . nếu có thể bác cho cảm nhận của riêng mình - thích hay chưa hài lòng điểm nào đó- nhấn nhá thôi chứ không cần phải tất cả , thì sẽ có cảm giác chính bác nhận xét hơn là đọc cái giới thiệu các tính năng xe được trang bị .
Nếu có thể so sánh để nổi bật tính năng ưu việt của dòng mới ( như xe này ) với các model khác cùng cấp thì thông tin hấp dẫn và đa chiều hơn ( đòi hỏi phải trải nghiệm ) , còn nếu không , em nghỉ ít nhất nên so sánh với chính model này ở đời trước ( thông tin này tất nhiên nhân viên hãng xe đó phải biết chính xác mà viêt cho mình nói-chứ không cần chính mình trải nghiệm )\
Em xin mạn phép vài lời , vì em mong chờ sẽ được gặp lại bác ở nhiều clip khác do OS làm . Thanks bác

Hạng B2
20/8/05
237
73
28
Bác Dương ơi, xe này có trưng bày và chạy thử không?

Hạng B2
8/1/12
243
46
28
Đoạn này mới mở từ bào trắng về Phan rí cửa

Bác cho hỏi bên lề chút...đoạn này thông suốt hết rồi hả bác ? Tết này em tính đi tuyến ven biển về Nha Trang,năm ngoái phải đi vòng