Hạng B2
29/10/16
130
110
43
41
Lỗi đậu xe tại vị trí cấm đậu. Cụ thể là vị trí dừng của xe buýt.
Có thêm cả đè vạch liền nữa...
Đề nghị otosaigon gỡ bỏ video và hoàn tiền lại cho các đối tác bao gồm cả chocopie và custard :))))
Video dựng cũng khá lôi cuống nhưng còn "sạng". Hi vọng 1 ngày đẹp trời sẽ có giấy phạt đến bạn Khoa chứ không phải chặn xe này lại phạt như kiểu làm bi giờ.

• Like
Reactions: D23
Hạng B2
29/10/16
130
110
43
41
Tích cực mua Vietlott thì có mới hy vọng về em nó thôi :D.
Vietlott không giúp bác tận hưởng được đâu. Mua thì dể nhưng Bác hảy nghĩ tới việc sẽ phải chăm 1 con "pó chè" sẽ ngốn đến hết phần tiền còn lại của Bác rất nhanh thôi nếu Bác không có 1 thu nhập ổn định cân xứng. Nên bớt mơ ước và cố gắn làm việc chăm chỉ hơn.

Hạng D
15/11/13
3.850
4.671
113
Ko có gì chê dc ngoại trừ kích thước nhỏ và giá rất quá nên H thành xe demo :3dcuoi:
Em thấy chiếc Macan GTS này được quảng cáo, lái thử ở tùm lum các diễn đàn, trang tin. Trang nào cũng nhấn mạnh đến mức giá 5,2t và chốt hạ hoàn toàn xứng đáng. Cuối cùng vẫn chưa có anh hùng nào hốt về :D.

Hạng B2
14/12/15
279
296
63
Vietlott không giúp bác tận hưởng được đâu. Mua thì dể nhưng Bác hảy nghĩ tới việc sẽ phải chăm 1 con "pó chè" sẽ ngốn đến hết phần tiền còn lại của Bác rất nhanh thôi nếu Bác không có 1 thu nhập ổn định cân xứng. Nên bớt mơ ước và cố gắn làm việc chăm chỉ hơn.

Xin lỗi bác nhé, bác không cần phải lên đây để dạy ai đâu :D.

Tập Lái
21/3/13
48
42
18
Dạ Em chúc Bác sớm trúng vietlott để sớm có con xe ạh.

Tư vấn và suy nghĩ của... người nghèo, đặc biệt khi không biết đối tượng tư vấn là ai!

Đang nhậu gặp bạn của bạn mới quen,hắn lên mặt dạy dỗ: chả cần bỏ vài tỷ xe sang, gửi NH lấy lãi, đi đâu uber với grap, cần đi xa hay thể hiện thuê con Camry vài hôm!!!!
Mình ớ ra: thế à, thể hiện bằng Camry á, tính toán giỏi, hiểu rồi, hiểu rồi, về chỗ đi cha nội!

• Like
Reactions: Kahn Tran
Hạng B2
29/10/16
130
110
43
41
Tư vấn và suy nghĩ của... người nghèo, đặc biệt khi không biết đối tượng tư vấn là ai!

Đang nhậu gặp bạn của bạn mới quen,hắn lên mặt dạy dỗ: chả cần bỏ vài tỷ xe sang, gửi NH lấy lãi, đi đâu uber với grap, cần đi xa hay thể hiện thuê con Camry vài hôm!!!!
Mình ớ ra: thế à, thể hiện bằng Camry á, tính toán giỏi, hiểu rồi, hiểu rồi, về chỗ đi cha nội!
Dạo này em thấy các bải giử xe mọc lên hơi nhiều mà làm ăn cũng được lắm, hay trúng số ta mua đất làm bải xe coi bộ được ah. Nói chứ nhà bác có điều kiện mua xe gì chả được, kể cả nhà không có chổ để xe ra ngoài gửi cũng không phải vấn đề gì. Chắc bác kia nghĩ xa hơn thôi bác ah. Em cũng biết 1 trường hợp của thằng em, con mustang của nó phải đậu ngoài đường thường xuyên vì trong nhà xe chỉ đủ cho 2 chiếc ah. Ah đối với nhiều người thì Camry cũng đủ nhu cầu rồi, còn Bác, xe gì mới sang với điều kiện của Bác?

Tập Lái
21/3/13
48
42
18
Nói chứ 5 tỷ khối lựa chọn đáng tiền hơn Macan GTS: GLE43, hoặc GLS500 to rộng option nhiều, tính năng lai khá, em Porche chỉ nên là chiếc xe thứ 2,3 trong gia đình đại gia lắm tiền