Hạng D
1/4/15
1.307
2.384
113
Rồi xong ! Chú chuẩn bị khăn gói lên Phường ngủ, người nhà ôm bạc đến nhà dỗ dành con bé mong bãi nại. Đã bia rượu thì Grab hoặc kêu book phòng tập thể dục đến sáng rồi zìa !
Ổng chơi chiêu đi tỉnh, về thì hết cồn rồi, ko biết có xử dc vụ uống rụ lái xe ko, còn vụ gây rối và cố tình làm nguy hiểm đến tính mạng người khác thì chắc chắn xử rồi. Ko nên bãi nại cho chừa, cứ đưa tin xử mấy vụ này để giảm bớt côn đồ xh đi, còn bé kia chắc cũng muốn nổi tiếng hay sao mà quay phim với đứng trước đầu xe, đúng là liều mình vì sự nổi tiếng.

Hạng C
11/8/16
824
2.928
93
55
TP.HCM
Hôm trước 1 thằng đeo hạt dùng xương bò, hôm nay lại 1 thằng đeo hạt nhưng khác là dùng ô tô. Thằng này có vẻ sẽ nặng hơn thằng kia. Giờ đã khẳng định những thằng đeo hạt toàn thằng mất dạy và ngu dốt được chưa các anh? Hay chợ thêm 1 thằng nữa cho đủ 3

Hạng C
1/8/14
794
663
123
45
Em gái thì trước hăng sau thì xìu. Không biết mấy anh ấy có khóc lóc van xin như em nó không. Kkk !

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
3/3/16
1.684
3.087
113
40
Cái này có bị xếp vào tội cố ý giết người ko?
Do người xử quyết bác ơi.

Chứ nếu đúng thì nó phải xử tội cố ý giết người nhưng bất thành mới đúng. Hắn đã cố tình tông cô gái lên nắp capo chạy cả km thì không thể xử tội khác được. Cái này chỉ là may mắn cho cô gái

Giống mấy vụ ngoài Thủ đô thân yêu hay cho mấy chú cảnh sát đi nhờ trên capo đó. Vì không xử tội cố ý giết người nên sẽ còn xảy ra suốt

Hạng D
31/3/10
1.637
988
113
Sì Gòn
Lại thêm 1 kẻ ngu si coi pháp luật không ra gì nhất là đang trong người có hơi men (theo lời kể ở trên)

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng C
16/5/20
640
3.229
93
39
Do người xử quyết bác ơi.

Chứ nếu đúng thì nó phải xử tội cố ý giết người nhưng bất thành mới đúng. Hắn đã cố tình tông cô gái lên nắp capo chạy cả km thì không thể xử tội khác được. Cái này chỉ là may mắn cho cô gái

Giống mấy vụ ngoài Thủ đô thân yêu hay cho mấy chú cảnh sát đi nhờ trên capo đó. Vì không xử tội cố ý giết người nên sẽ còn xảy ra suốt
Nhỏ này hạ cánh xuốn kiểu gì ko chết cũng bị thương.
Nói chớ nhỏ này nó ngu chớ quay clip chụp bs là được gòy. :) :D

Hạng D
26/1/11
1.217
1.285
113
Chú ơi con xin lỗi chú....chú tha cho con chú ơi....á á chú dừng lại đi hu...hu....nhưng cuối clip thì: con ko xuống đâu chú ơi, cũng may chưa có án mạng xãy ra.. ko thì thiệt thòi đủ đường,
Phải xem từ 2 phía rồi mới cào phím

phải đợi camera khu đó lên hình coi coi sao, coi 2 em này đạu xe có đậu ngoài đường mua đồ ko khiếng thằng xĩn này bức rức mới ra cớ sự này, nhìn măt là biết dân miền lào zồi :D

• Like
Reactions: Perenco
Hạng B2
16/5/19
356
551
93
35
tiền phạt cao vậy mà vẫn cứ có người ko chấp hành ko sợ, vậy lí do đâu mà họ ko sợ rồi coi thường tánh mạng người khác quá vậy :eek: