Hạng B1
28/1/10
50
0
6
Cuối cùng bên Nissan VN cũng có làm clip quảng cáo cho grand livina rồi các bác ạ

[link]http://www.youtube.com/watch?v=wvQFYnA6T0g[/link]

Xin mời các bác chém ^^

P/S: ai biết con này chính xác ngày mấy có xe để giao thế ạ ???

Hạng B2
21/4/10
390
1.696
123
Livina đợt mới ra có chương lái thử, kêu đăng ký búa xua rồi quên lãng luôn...:(

Hạng B2
1/11/06
181
3
18
Trong video quảng cáo thấy lấy ngoại cảnh ở nước ngoài mà biển số thì lại là 29LD nhỉ

Hạng B1
28/1/10
50
0
6
quachtinh nói:
Trong video quảng cáo thấy lấy ngoại cảnh ở nước ngoài mà biển số thì lại là 29LD nhỉ

Xe chạy trên đường ở VN đó bác... có cái cầu vượt là dùng vi tính ghép vào thôi
Ngoại cảnh thì hình như lại qua mấy khu đô thị cao cấp quay nữa

Tập Lái
22/2/10
17
0
0
Memo2000 nói:
Livina đợt mới ra có chương lái thử, kêu đăng ký búa xua rồi quên lãng luôn...:(
Giờ vẫn còn cho lái thử mà bạn

P/S: ai biết cái promote này là gì không, thấy trên trang www.grandlivina.vn

Hạng B1
18/12/09
71
1
8
đã có ai đến showroom xem chiếc xe thật giả thế nào chưa? Nghe đồn có chương trình quay số trúng thưởng gì đấy mà mình chưa có thời gian rảnh để đi

Tập Lái
26/4/10
3
0
0
Chao cac bac, em la thanh vien moi, theo toi duoc biet, neu cac bac dang ky tham gia chuong trinh tu trang web grandlivina, sau do tien hanh mua xe tai cac dai ly cua Nissan tren toan quoc, cac bac se co co hoi nhan duoc phan qua hap dan. em co nguoi ban lam cho ben Nissan, nghe noi tri gia khoang 1k gi do

Hạng B1
14/1/10
66
3
8
Memo2000 nói:
mất công đăng ký, hình như chỉ cần đến showroom trình giấy phép lái xe là được lái thử thôi đấy b

Hạng B1
28/1/10
50
0
6
thanhthi nói:
Memo2000 nói:
mất công đăng ký, hình như chỉ cần đến showroom trình giấy phép lái xe là được lái thử thôi đấy b

Ngày xưa, Nissan VN nó ít xe nên mới kêu các bác đăng ký lái thử... giờ xe chính thức bán rồi, cứ tới ngay showroom đặt vấn đề: "Tôi muốn test xe" là được ngay thôi

P/S: bữa em ghé showroom thì còn đủ loại AT với MT, không biết sau này nếu xe bán hết rồi thì còn đủ xe cho mấy bác test hay ko thì em không chắc nhá :D