Hạng B2
15/2/10
448
290
63
giacmohonda nói:
Chao cac bac, em la thanh vien moi, theo toi duoc biet, neu cac bac dang ky tham gia chuong trinh tu trang web grandlivina, sau do tien hanh mua xe tai cac dai ly cua Nissan tren toan quoc, cac bac se co co hoi nhan duoc phan qua hap dan. em co nguoi ban lam cho ben Nissan, nghe noi tri gia khoang 1k gi do

Bác nói rõ hơn cho mình được ko :-? đang quan tâm...

Hạng B1
18/12/09
58
0
6
ủa...sao e vào website mà có thấy giải thường đâu bác. Bác lấy thông tin ở đâu ra mà có giá trị tới 1k vậy.

Hạng B1
18/12/09
71
1
8
giacmohonda nói:
Chao cac bac, em la thanh vien moi, theo toi duoc biet, neu cac bac dang ky tham gia chuong trinh tu trang web grandlivina, sau do tien hanh mua xe tai cac dai ly cua Nissan tren toan quoc, cac bac se co co hoi nhan duoc phan qua hap dan. em co nguoi ban lam cho ben Nissan, nghe noi tri gia khoang 1k gi do

bạn coi thông tin ở đâu thế, trích link cho mọi ng theo dõi với dc ko? sao nghe vụ này lạ lẫm quá à [>:p]

Hạng B2
15/2/10
448
290
63
Manrus nói:
bạn coi thông tin ở đâu thế, trích link cho mọi ng theo dõi với dc ko? sao nghe vụ này lạ lẫm quá à [>:p]

Thông tin thì có ở trên website của Grand Livina
Còn giải thưởng mà lên tới 1.000USD thì chắc nghi quá :-?

Last edited by a moderator:
Tập Lái
11/1/10
20
0
0
ừ, làm j có giải thưởng giá trị đến 1000$ lận [mà có thì chắc cơ hội trúng cũng mong manh từng nấy =.=]

sao em chưa thấy chiếc grand màu xanh nào nhở??? tò mò chết =.=

Hạng D
15/7/08
2.052
135
63
...hỏi làm chi?
Mấy chiếc "spo" phân phối thì không có, chứ nhập về bán thì có nhiều chứ bác. Phân phối thì chỉ có 1 vài phân khúc như sedan, hatchback, crossover,.... thông dụng thôi bác ạ. Xe do Motor Care cung cấp(nhập khẩu từ Nhật Bản), được bảo hành 3 năm(100.000km).
Linhperfume nói:
không bít Nis có phân phối mấy chiếc spo ở VN k các bác?