Hạng B1
11/8/19
96
228
33
43
Thấy có gì đâu mà các bác nâng quan điểm ghê vậy, kẹt xe thằng nào thoát được thì mừng, có ảnh hưởng ai đâu.

• Like
Reactions: job 2
Hạng C
22/12/12
603
6.521
93
Chấp nhận được, khi mà nhà nước thu đủ thứ phí nhưng không đảm bảo được quyền lợi người dân.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng B2
26/10/07
485
448
63
37
Chấp nhận được, khi mà nhà nước thu đủ thứ phí nhưng không đảm bảo được quyền lợi người dân.
Vớ vẩn.
Mọi người đều bị thu phí bình đẵng, anh ko có quyền vì xe anh leo lên lề đường nên anh leo lên, còn mấy xe kia ko được leo.
VD mọi xe đều lao lên lề được, thì nát cái lề, rồi thu thêm các phí khác để sửa chữa lề, anh chịu ko?

Hạng C
22/12/12
603
6.521
93
Vớ vẩn.
Mọi người đều bị thu phí bình đẵng, anh ko có quyền vì xe anh leo lên lề đường nên anh leo lên, còn mấy xe kia ko được leo.
VD mọi xe đều lao lên lề được, thì nát cái lề, rồi thu thêm các phí khác để sửa chữa lề, anh chịu ko?
Vậy a nên xem lại cái nghĩa vụ của cái nhà nước tốt đẹp của anh.

Dân đã thực hiện nghĩa vụ (tax) nhưng nhận lại...hàng đểu.

• Like
Reactions: yeuvo_2
Hạng B2
26/10/07
485
448
63
37
Vậy a nên xem lại cái nghĩa vụ của cái nhà nước tốt đẹp của anh.

Dân đã thực hiện nghĩa vụ (tax) nhưng nhận lại...hàng đểu.
anh có quyền ghi lại hình ảnh và gửi phản ánh mà. Có ủy ban tiếp nhận, đừng cào bàn phím ở đây.
Còn tụi tôi đóng thuế, đóng phí giống như cái xe kia, nhưng tụi tôi ko leo lên lề, vì đó sẽ phá hỏng cảnh quan, phá hỏng hàng cây xanh, lề cỏ. Nên tụi tôi ko chấp nhận việc thiếu ý thức như vậy!!!
Còn anh đồng ý, thì là do ý thức của anh chỉ ngang con cua thôi.

• Haha
Reactions: job 2
Hạng D
18/2/10
3.282
3.147
113
Cam rõ nét quá, bác quay thấy nâng gầm nên cũng chuẩn bị tâm lý luôn, Defender nhích lên cũng ko nhích theo mà chờ quay toàn cảnh :D
1 số bác nói ko ảnh hưởng đến ai nghe có vẻ cũng đúng đúng!

Thực tế:
1. Khác gì leo vỉa hè đâu, mà leo vỉa hè chắc chắn các bác sẽ chửi!
2. Ảnh hưởng cảnh quan, cỏ phải trồng phải tỉa, ảnh hưởng đến chất lượng của bó vỉa

Tiền phạt muỗi đốt inox nghe cũng đúng đúng, em mà hàng xóm với nó, biết nó vậy thì em cũng sẽ dè chừng!

Hạng C
7/3/07
572
1.815
93
HCM
Đừng nói muỗi đốt inox. Vụ này mà rầm rộ trên mxh coi chừng lại lòi ra những cái khác không hay. Đã từng có những cái "chết" rất lãng xẹt.