Hạng D
16/5/11
1.804
99
48
dem0sao nói:
Có nhã ý mời cả hội MAFC hộ tống các bác xuống Vũng Tàu ko bác? Ha ha ...
Hê hê, Bác Phương và bác Kế bàn xem nhân dịp này MAFC off xún Vũng Tàu sẵn dịp tham gia cho zui đi bác.^^

Hạng D
16/5/11
1.804
99
48
QuangHaiDay nói:
Bác chủ cho thêm thông tin về chương trình với nhé. Bắt đầu từ mấy giờ và kết thúc mấy giờ để mọi người còn thu xếp. Quãng đường được chạy? Sunshine ở đâu vậy? Có chỗ rộng để mang xe nhà tới hok?
Ok bác ui, em đã ghi nhận thông tin rùi bác, bác cứ yên tâm mang cả nhà xún ngồi cafe và lái thử xe Mazda bác nhé.
Bắt đầu 8h và kết thúc tầm 11h bác nhé. Hê hê, em cũng sorry và đã đính chính thông tin lại là SeaSide Resort (28 Trần Phú, P1, Vũng Tàu).
Chỗ đó rộng lắm bác, để cả máy bay ấy chứ.^^.Quảng đường test cũng đẹp lắm bác ạ. Hân hạnh mời bác ghé qua, có thông tin gì thêm e sẽ call bác ạ.

Hạng D
13/3/08
2.820
6
38
49
www.google.com.vn
lovemazda00 nói:
dem0sao nói:
Có nhã ý mời cả hội MAFC hộ tống các bác xuống Vũng Tàu ko bác? Ha ha ...
Hê hê, Bác Phương và bác Kế bàn xem nhân dịp này MAFC off xún Vũng Tàu sẵn dịp tham gia cho zui đi bác.^^

CN tuần này MAFC đi Bến Tre. Để em rủ thêm xem có bác nào sung off VT ko nhé.
Ko biết bên VNMazda có bác nào máu đi chung Bến Tre với tụi em ko nè.

Hạng D
16/5/11
1.804
99
48
Hê hê. máu thì em quá máu luôn nhưng còn phải chuẩn bị tuần sau Test Drive bác Kế ui.^^.Hẹn hội MAFC tiếp tục tuần sau đi luôn VT chung vui anh em.:D

Hạng D
6/5/11
1.210
28
48
34
Thành phố Hồ Chí Minh
Đường xuống VT đi đường nào đẹp nhất vậy bác. Con xe em gầm thấp chũm.
. Đương xuống VT nghe nói xấu lắm mà. Đã lâu em không xuống VT rồi. Bác nào biết chỉ đường cho em để em xuống tham dự với mấy bác

Hạng D
16/5/11
1.804
99
48
ngngvinh90 nói:
Đường xuống VT đi đường nào đẹp nhất vậy bác. Con xe em gầm thấp chũm.
. Đương xuống VT nghe nói xấu lắm mà. Đã lâu em không xuống VT rồi. Bác nào biết chỉ đường cho em để em xuống tham dự với mấy bác
Em thấy vẫn chạy bình thường mà bác, có vài đoạn là hơi xấu thôi mà, xe công ty em Mazda 2 hay Kia Rio chạy ào ào vẫn ngon bác.

Hạng D
6/5/11
1.210
28
48
34
Thành phố Hồ Chí Minh
Bác đi đường nào vậy bác. QL51 huh bác. Đoạn xấu khoảng bi nhiuê km. Tại em thấy trên diễn đàn ai đi về cũng kêu trời với hư lốp. Xe em vừa bị hư một lốp mới thay nên còn hơi ngán. :D:D

Hạng D
16/5/11
1.804
99
48
Hê, phang đi bác, xún chung vui với tụi em cho vui bác ạ. Đường xấu em không đê ý lắm nhưng Mazda 2 xe công ty phang rất tốt, có thấy vấn đề gì đâu.