Hạng B2
2/3/21
120
230
43
Có nguồn ko quynh hay lại cứ có điện là có chip
Tất nhiên là nhiều hơn hẳn rồi bác, dựa trên nguyên lý hoạt động thì hệ thống điện đã phức tạp hơn hẳn rồi. Một con xe điện phải cần lượng chip khoảng 2000-3000 tuỳ option ăn chơi của nó như hình dưới nữa, còn non-electric cars khoảng 1000-1500 thôi.
VinFast bán hơn 2.000 xe trong tháng 1, tiếp tục giao 40 xe VF e34

Cuối năm tuyên bố: "vì mong muốn hỗ trợ khách hàng lâu dài nên sẽ tiếp tục sản xuất Fadil huyền thoại"
sau đó 2 tháng thì lại tuyên bố ngưng đúng k bạn. Doanh số tháng trước đó hơn 3k tháng tết chỉ còn 2k như vậy là đang đổ đèo rồi. Sau tết dự đoán chỉ còn hơn 1k thôi

• Haha
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Hạng C
21/12/19
521
1.446
93
40
Tất nhiên là nhiều hơn hẳn rồi bác, dựa trên nguyên lý hoạt động thì hệ thống điện đã phức tạp hơn hẳn rồi. Một con xe điện phải cần lượng chip khoảng 2000-3000 tuỳ option ăn chơi của nó như hình dưới nữa, còn non-electric cars khoảng 1000-1500 thôi.
View attachment 2653500
Có nguồn tham khảo không bác cho em xin với.
Em đang cần làm báo cáo, thống kê, planning cho dự án.

Hạng B2
2/3/21
120
230
43
Có nguồn tham khảo không bác cho em xin với.
Em đang cần làm báo cáo, thống kê, planning cho dự án.
Đề tài này đang còn hiếm các bài báo phổ thông mang tính chuyên sâu lắm bác ơi, trình em tầm đọc lướt nên bác có tìm kiếm thêm các đầu báo hay trang điên tử như sciencedirect, sci-hub để biết thêm. Tham khảo các bài báo cáo sinh viên cũng khá nhiều thông tin nhưng không phải chuyên môn của em nên lười đọc lắm.

Hình em đăng lấy từ báo lá ngón chipsetc. Bác có thể tham khảo chơi:
URL: https://www.chipsetc.com/computer-chips-inside-the-car.html

Hạng F
3/10/15
9.739
11.974
113
Đề tài này đang còn hiếm các bài báo phổ thông mang tính chuyên sâu lắm bác ơi, trình em tầm đọc lướt nên bác có tìm kiếm thêm các đầu báo hay trang điên tử như sciencedirect, sci-hub để biết thêm. Tham khảo các bài báo cáo sinh viên cũng khá nhiều thông tin nhưng không phải chuyên môn của em nên lười đọc lắm.

Hình em đăng lấy từ báo lá ngón chipsetc. Bác có thể tham khảo chơi:
URL: https://www.chipsetc.com/computer-chips-inside-the-car.html
Chết cười “báo lá ngón”!!!