Hạng F
3/10/15
9.831
12.088
113
mua bán trao đổi quyền lợi, nghĩa vụ mà lại momg có tình yêu kèm theo, là Tư duy của Ăn mày đường phố, anh @Perenco nhé
Là sao trời.
Nếu không phải bác yêu Vượng nên mua Vin.
Mà là bác mua bán trao đổi quyền lợi nghĩa vụ đối với mấy con xe Vin này, thì đúng là bác mất toang tất cả quyền lợi rồi chứ đổi với trao cái gì.
Thế thì buồn hộ bác.
Con khỉ mà lại nuôi con bò thì chết thật.
3 tỏi vào túi Vượng đố bác lấy ra, mà trao với chả đổi.

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Hạng F
29/10/16
11.576
22.157
113
Pháp
À thế không sao 700 củ thì ổn, sưu tầm luôn được.
Tưởng bác mua nhầm cái con gần 1,5 thì nhỡ!!!
Em mua con xe cùi mới ra của Đức full options giá chưa bằng con ghẻ của VN thì sao đây ?

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.831
12.088
113
Do đó em vừa bần cố nông vừa nghèo vừa hèn . Do đó trình độ chỉ nuôi gà ... tây là hết mức. Không dám tranh với vượn ....VF :):):)
Chỉ cần bác ko nuôi con Vượn Vin cho mau đoạt danh hiệu giàu nhất thế giới là chứng tỏ trình độ bác cao hơn sư phụ Phạm Văn Wuyến rồi!!!

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.576
22.157
113
Pháp
Chỉ cần bác ko nuôi con Vượn Vin cho mau đoạt danh hiệu giàu nhất thế giới là chứng tỏ trình độ bác cao hơn sư phụ Phạm Văn Wuyến rồi!!!
Em nghèo em nuôi gà ..tây không dám nuô vượn ..tiền đâu mà lo bác ..:):) Thân !

Hạng F
3/10/15
9.831
12.088
113
Rồi những đứa con rơi sẽ đi về đâu trong cái xã hội đầy rẫy miệng đời này??? :D :D :D
Đi thẳng vào cái mồm thối hay ăn mắm chưng với lẩu dê của người đời.
Để nó nhai ráo ráo luôn!!!
Sau này ai mà bắt gặp xe Lux A hỏng thì chặt chém mệt nghỉ luôn.
Cứ nhìn những đứa con bị bố mẹ mình bỏ rơi ngoài xã hội là hiểu điều gì Lux A và Lux SA sẽ gặp

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
3/10/15
9.831
12.088
113
đi mua hàng, mà cứ nghĩ bọn bán hàng không phải chi tiền vốn đồng nào, là suy nghĩ của bọn chỉ muốn ăn không,
thấy bọn mua hàng có suy nghĩ này, là biết cái xuất xứ, gia cảnh hiện tại của họ rồi, anh ạ.

3 tỉ đó, hơn 40% là thuế, sau đó là chi phí mua hàng để lắp đặt, khấu hao thiết bị, chi trả lương.., cơ cấu giá thành này khá dễ thấy, chỉ mù chữ mới không biết thôi anh.
Ok thì em nuôi Vượn bằng 1 tỏi thôi, trừ 2 tỏi thuế phí, tiền công, khấu hao,...được chưa Wuyến.
Thằng 1 tỉ đi nuôi thằng 1.000 tỉ thì chả rõ là ngu thì là gì đây.
Cả otosaigon ra giải thích đi.
Có mà con lãi đi nuôi con bò chứ ở đó mà trao với chả đổi.
Toàn bộ xứ này ai giàu bằng Vượn.
Nên 1 đồng cúng cho nó cũng là 1 đồng đau.
Chia buồn với em.

Hạng F
3/10/15
9.831
12.088
113
chắc anh @Perenco đi ăn tô phở sẽ nghĩ người bán phở bỏ túi cả 70K tiền bán tô phở phải không, chắc anh ăn được tô phở về xót điếng người cả đêm
Anh chả nói em bỏ vào túi Vượn cả 70k.
Vấn đề là em bỏ 10k thì cũng vẫn là con lãi đi nuôi con bò
Thì em nghĩ em nên buồn hay vui

Hạng F
29/10/16
11.576
22.157
113
Pháp
chắc anh @Perenco đi ăn tô phở sẽ nghĩ người bán phở bỏ túi cả 70K tiền bán tô phở phải không, chắc anh ăn được tô phở về xót điếng người cả đêm
Em ăn tô phở là 20€, nhưng biết khi mua tự làm (từ chợ) tính ra có 2€ , nhưng đó là chuyện khác, cũng như về Vn ăn tô phở tiệm 70kvnđ ..nếu đem về nhà làm 10kvnđ ... bình thường

• Haha
Hạng F
3/10/15
9.831
12.088
113
nuôi con bò thì cũng là đã có chút khả năng cá nhân

chứ như bọn tứ chi chưa nuôi nổi được cái mồm thì thường để lại nhiều phiền toái cho xã hội. Bọn què quặt này là gánh nặng của gia quyến họ, phải không anh?
Em phải đổi tên thành Vượn Nô, còn trên Vin Nô 1 bậc và Hán Nô 2 bậc nhé.
Đã thân con khỉ đi nuôi con bò mà còn cảm thấy xứng đáng, thì thôi em phí đời quá!
Sinh ra chỉ để đánh giày cho thằng khác thôi à.
Em ăn tô phở là 20€, nhưng biết khi mua tự làm (từ chợ) tính ra có 2€ , nhưng đó là chuyện khác, cũng như về Vn ăn tô phở tiệm 70kvnđ ..nếu đem về nhà làm 10kvnđ ... bình thường
Đúng rồi, vậy mà thằng hán nô kia còn tưởng tượng kiểu như tô phở bán 20€, thì là thằng Vượn lời 2€, còn vốn 18€ !!!
Nếu Vượn mà bán thế thì Vượn ngu chả khác gì thằng Wuyến, thế thì vọng ước mơ tưởng chạy đua danh hiệu giàu nhất thế giới thế nào nổi

Em phải đổi tên thành Vượn Nô, còn trên Vin Nô 1 bậc và Hán Nô 2 bậc nhé.
Đã thân con khỉ đi nuôi con bò mà còn cảm thấy xứng đáng, thì thôi em phí đời quá!
Sinh ra chỉ để đánh giày cho thằng khác thôi à.

Đúng rồi, vậy mà thằng hán nô kia còn tưởng tượng kiểu như tô phở bán 20€, thì là thằng Vượn lời 2€, còn vốn 18€ !!!
Nếu Vượn mà bán thế thì Vượn ngu chả khác gì thằng Wuyến, thế thì vọng ước mơ tưởng chạy đua danh hiệu giàu nhất thế giới thế nào nổi

em có pm cho anh @Perenco rồi,
vì em thấy đây là box xe, mà đi cãi lộn như vậy thì không nên, làm hỏng nội dung chính của topic này,

anh @Perenco xem pm của em nhé !

• Like