Hạng B2
31/3/12
352
2.535
94
THẰNG HÈN, muốn làm cách mạng mà chỉ dám lên đây chửi đổng. Thôi về rửa bát cho vợ, nó cho 50K 1 ngày;
cách mạng ccc gì vẫy? Vượn Vin là ranh nghịp cc gì mà m nói tới là cách mạng ?
Nó là ông cố nội mài à sao ko nói đc. Mài thắp nhang cho nó sáng nay chưa thằng vượn con?

• Haha
Reactions: vitxiem02
Hạng D
16/8/07
1.951
720
113
53
Mấy ảnh bên chên sao cứ tranh luận mãi thế kg biết, ai thích mua xe Vin thì kệ họ đi.....trong đó có tui, đang chờ nhận VF3 he he. Đang đi Lux SA, to xác quá, nên lôi ra vô ngán, đi đâu xa hoặc về quê thôi, đi làm thì chơi em be bé để chui rúc cho tiện.

Hạng B2
27/3/23
250
230
43
Mình đâu có lo gì cho tỷ phú, mình lo cho các v** nô thôi :)
Tôi cũng muốn làm mà chỉ mới đc con xe điện 2 bánh, chưa có 4 bánh điện và nhà Vinhomes, Thế giới này nhiều nô thật, thế b là gì nô vậy

Hạng B2
22/2/23
346
328
63
36
Tôi cũng muốn làm mà chỉ mới đc con xe điện 2 bánh, chưa có 4 bánh điện và nhà Vinhomes, Thế giới này nhiều nô thật, thế b là gì nô vậy

Tôi không nô gì hết bạn :) Hãng nào tôi chả chửi :D Nó toàn là sự thật mà, tôi có nó sai chỗ nào đâu?

• Like
Hạng B2
22/2/23
346
328
63
36
Thế là chí phèo à.

Chí phèo là rạch mặt ăn vạ.

Tôi chỉ "nói" (Dùng từ chửi thì hơi nặng nhỉ?) về sự thật hiện có của các hãng thôi, cũng ko hẳn là chửi.

Bạn học văn kém lắm hay sao mà có cách so sánh lạ vậy bạn?

• Haha
Hạng B2
27/3/23
250
230
43
Chí phèo là rạch mặt ăn vạ.

Tôi chỉ "nói" (Dùng từ chửi thì hơi nặng nhỉ?) về sự thật hiện có của các hãng thôi, cũng ko hẳn là chửi.

Bạn học văn kém lắm hay sao mà có cách so sánh lạ vậy bạn?
thế 1 phần tính cách của Chí phèo được chưa hay là chí phéo phiên bản 2, chứ nó cũng là 1 cái tên tự đặt, chứ tiếng việt làm gì có vinno

Hạng B2
22/2/23
346
328
63
36
thế 1 phần tính cách của Chí phèo được chưa hay là chí phéo phiên bản 2, chứ nó cũng là 1 cái tên tự đặt, chứ tiếng việt làm gì có vinno

1 phần tính cách của anh Chí thì sao gọi là Chí phèo biên bản 2 được bạn?
Ví dụ VF dùng 100% pin CATL và rất nhiều linh kiệu tàu, thì có thể gọi xe VF là xe tàu theo quan điểm của bạn ạ? Hay xe tàu phiên bản 2?

• Like
Hạng B2
27/3/23
250
230
43
1 phần tính cách của anh Chí thì sao gọi là Chí phèo biên bản 2 được bạn?
Ví dụ VF dùng 100% pin CATL và rất nhiều linh kiệu tàu, thì có thể gọi xe VF là xe tàu theo quan điểm của bạn ạ? Hay xe tàu phiên bản 2?
Chỉ là tên gọi của kẻ hay chửi rủa,chê bai và tính đố kỵ với những ai có tiền mua xe VF, à chắc tự nhục đúng hơn, hay là nhóm cay cú vf, antiVF nô

• Like
Reactions: dasklney