Hạng F
3/10/15
9.734
11.967
113
Sếp cũ e mới mua nghe nói hơn 600, k biết thế nào. Nếu giá này thì đúng là quá ngon
Tưởng tượng lấy chiếc F10 series 5 mà giá hàng 6 thì đúng là chuẩn thật.
Thôi kệ, buồn là xe đẹp thì không sản xuất nữa.
Sao không để mẫu xe này vào làm xe điện thì hay hơn nhỉ.
Mấy chiếc xe điện Vin làm cũng giống chiếc SA chứ khác quái gì đâu

• Like
Reactions: CuBiMi
Hạng F
28/8/19
6.627
11.289
113
Palm Beach, Florida, US
Câu nói bất hủ, đặc trưng của CNTB "Bữa ăn miễn phí chỉ có ở trong tù!"
Con xe khai tử mà vẫn bán được với tới 3 cái vốt-chờ 50% giá mà ko có vấn đề à???
Xe ngon, xe hay, xe rẻ, bán chạy có lợi nhuận...thế thì tội éo nào ko làm mà bán tiếp? Hay là mua tép câu tôm?
Còn nói về xe, dù Tôi chưa lái 1 con VF xăng nào nhưng vẫn chắc nó lái ngon, đơn giản nó bà con với BMW. Nhưng nó cũng chỉ là cái mồi câu mà thôi!

Hạng D
11/8/21
3.215
3.273
113
20
Câu nói bất hủ, đặc trưng của CNTB "Bữa ăn miễn phí chỉ có ở trong tù!"
Con xe khai tử mà vẫn bán được với tới 3 cái vốt-chờ 50% giá mà ko có vấn đề à???
Xe ngon, xe hay, xe rẻ, bán chạy có lợi nhuận...thế thì tội éo nào ko làm mà bán tiếp? Hay là mua tép câu tôm?
Còn nói về xe, dù Tôi chưa lái 1 con VF xăng nào nhưng vẫn chắc nó lái ngon, đơn giản nó bà con với BMW. Nhưng nó cũng chỉ là cái mồi câu mà thôi!
Hết mồi rồi bác, bác chậm chân quá hè....

Hạng D
18/3/08
1.552
1.530
113
Đâu ra 700.
Nếu có bán giá 700 thì sữ bao gồm 3 cái voucher giảm giá.. mà 3 cái đó ông mua online nó cũng mất thêm 100 tr .

tổng cộng cũng phải bỏ ra hơn 800 tr chứ
Vậy là còn 700 thôi hả bác?
Nếu thế thì chuẩn thật.

Hạng F
3/10/15
9.734
11.967
113
Đâu ra 700.
Nếu có bán giá 700 thì sữ bao gồm 3 cái voucher giảm giá.. mà 3 cái đó ông mua online nó cũng mất thêm 100 tr .

tổng cộng cũng phải bỏ ra hơn 800 tr chứ
Mời bác @CuBiMi làm chứng vụ này với

• Haha
Reactions: CuBiMi
Hạng B2
31/3/12
338
1.895
94
Mọe trong tay ko nắm đc 1 tấc kỹ thuật, công nghệ mà cứ đòi đi đánh xứ người. Đánh đánh cái cc
Chủ yếu là xl` ở nước ngoài để về nước lùa gà thôi.

Há mõn ra là ủng hộ thằng rác Vin trong khi nó coi người dùng VN như cc, hết xóa post mà nó cho là trái chiều hoặc bóc phót thì đòi kiện công an luật sư. Đồ thì nhập nước ngoài từ A tới Z về ráp lại như Thaco, Trường Hải mà bô bô cái mõn chó hô hào lập lờ đánh lận "mãnh liệt ăn mày việt" kiểu như ta đây đã làm đc chiếc xe ko bằng

Ngoài mảng BĐS nhờ lobby đc mấy miếng vị trí ngon ra chứ thiết kế, quy hoạch, tiện ích như ccc nếu so với các chủ đầu tư khác thì mấy mảng khác đụng vô mảng nào là thúi mảng đó mà đám Vinnô vẫn cứ vào lau cột, bưng bô đúng một khi đã là Vinnô thì não ko còn biết nhận thức