Hạng D
7/3/11
1.622
4.398
113
Sài Gòn
@bo sua : Viết cái bài mà ế quá ế dị anh. Viết đầu tháng 2 mà 2 tuần mới có 1 comment, và gần 2 tháng mới được pin :D

• Like
Reactions: bo sua
Hạng D
24/2/20
4.872
8.294
113
37
Em chỉ ko thích kiểu bán hàng của Vin và con xe đã bị khai tử (ko bít vì lí do gì đám xe xăng ngủm củ tỏi ) sau này phụ tùng khó kiếm chứ nếu ko có thể em cũng cân nhắc vì đi xem rất nhiều lần rồi. Chỉ tội các bác mua đợt đầu giá cao chót vót.

Hạng D
8/1/19
1.601
2.243
121
dã có dịp chạy thử con này, công nhận trong tầm giá 1,5 tỷ đổ lại thì ko còn nào chạy hay hơn con này ! tiếc là lúc ra mắt mình ko đủ tiền mua, chứ như bây giờ áp voucher các kiểu vẫn ko đủ tiền mua , đau thật sự .

Hạng F
3/10/15
10.560
12.952
113
A thớt íu quá, chơi hàng giới hạn limited mà sợ! như a @zinger117 nhà e, canh đúng đáy làm thêm con A 2.0 để dành, mai mốt rã phụ tùng … sẽ chả sợ “bác” nữa :D
Gừng @zinger117 cay thế à bác
e cũng sa, vẫn khoái vin quả cứu hộ, 2 lần chuột cắn bóng hơi, 15p có mặt luôn- ko mất 1 đồng nào. lần nữa 1h sáng 30 tết vừa rồi, xe để mấy tháng ko chạy, 1h sáng đi đón ng nhà sb bó luôn phanh.15p có mặt, xe về xưởng thay ngay và luôn vào sáng mai.tất cả free, ko chờ phụ tùng. thêm 1 lần thay free nguyên bộ mâm 32tr vì chạy trên 120k thì rung. còn lại vụ bán xe giá tùm lum ma trận thì như cc,xe mà cno làm như ts đầu cơ, rối cả não, chán éo buồn nói.
Mua xe mà hệt như mua cổ phiếu nhỉ, lòng luôn đau đớn.

Hạng D
12/11/14
1.270
1.609
113
lỗi cũng khá nhiều ấy nhỉ

vụ thay bộ mâm thì hơi khó hiểu đó bác
lỗi thì mình thấy có nhiêu đó, nhưng cno cũng cầu thị thay thế cho cả. vụ chuột cắn bóng hơi thì chịu rồi,do mình đậu qua đêm ở bãi rác :) chuột nào nó tha. còn quả mô tơ phanh sau bó cũng là do mình đậu xe 2 tháng đi ctac về dầu phanh ko bơm nên nó vậy, cái này mình ko rành, chỉ thấy họ cho xe cứu hộ thay thế ngay thì cũng khá happy. Còn vụ mâm xe thì khi chạy trên 120km thấy volang khá rung, họ bảo thay mới cho mình, test lại thấy ok thì mình xin nhận thôi:) yếu tố kĩ thuật gì thì mình ko rành nên ko bàn.

Hạng F
3/10/15
10.560
12.952
113
Em chỉ ko thích kiểu bán hàng của Vin và con xe đã bị khai tử (ko bít vì lí do gì đám xe xăng ngủm củ tỏi ) sau này phụ tùng khó kiếm chứ nếu ko có thể em cũng cân nhắc vì đi xem rất nhiều lần rồi. Chỉ tội các bác mua đợt đầu giá cao chót vót.
Gần đây Vượn lại confirm ko thêm tiền vào xe điện nữa đây.
Ngày bỏ dây chuyền ko xa đâu.
Ít nữa Vin nên sản xuất hẳn máy bay đi cho thế giới ớn, dấn thân vào công việc sản xuất mà chả có chút tâm huyết nào, chỉ làm vì danh vọng, cho mát cái mặt, cho oai ta đây chế được xe hơi thì sớm muộn cũng cúp cầu dao nhà máy thôi.
Làm BĐS thì sợ đội quần với thế giới vì cạp đất, ăn tài nguyên.