Hạng F
3/10/15
10.615
13.050
113
Sx cái gì... lấy toàn bộ mấy thứ có sẵn, mua ráp vào cũng thành thương hiệu sao
Thật sự là dở hơn Hàn Quốc khi xưa của Daewoo lúc bắt đầu làm xe…
HQ, Proton Malay hay Tata Ấn Độ, Geeley TQ trước cũng mua ráp vào nhưng họ ko bán giá tốt nhất thị trường.
Giờ đây thì HQ làm xe kinh hoàng khắp thế giới. Còn mình thì chực chờ bỏ dây chuyền, cúp cầu dao nhà máy.

Hạng D
14/1/13
1.782
1.591
113
anh mua về làm sơ cua rã đồ cho xe của ảnh hử :D. 850 mới chạy 13k km... ko bớt 1 xu cũng ko tăng giá 1 đồng :(.

Anh mua đuoqcj bao nhiêu? :mad: :mad: :mad:
850 sút được mà anh. Mà cũng dc giá rồi. A xem mấy con như santafe, sò hay everest nos cũng giảm tụt quần đó thôi.

Hạng D
7/3/11
1.623
4.399
113
Sài Gòn
anh mua về làm sơ cua rã đồ cho xe của ảnh hử :D. 850 mới chạy 13k km... ko bớt 1 xu cũng ko tăng giá 1 đồng :(.

Anh mua đuoqcj bao nhiêu? :mad: :mad: :mad:
Giá này thấy kênh tiktok Toàn Trung thu mua đó bác

Hạng D
21/12/14
2.368
8.544
123
Thật sự là dở hơn Hàn Quốc khi xưa của Daewoo lúc bắt đầu làm xe…
HQ, Proton Malay hay Tata Ấn Độ, Geeley TQ trước cũng mua ráp vào nhưng họ ko bán giá tốt nhất thị trường.
Giờ đây thì HQ làm xe kinh hoàng khắp thế giới. Còn mình thì chực chờ bỏ dây chuyền, cúp cầu dao nhà máy.
Nhiệm vụ tránh chị của kao xong òi. Giờ rã đò ra bán lấy tiền đáo hạn ngân hàng cho qua ngày đoạn tháng

A V nhờ nhắn

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
10.615
13.050
113
Nhiệm vụ tránh chị của kao xong òi. Giờ rã đò ra bán lấy tiền đáo hạn ngân hàng cho qua ngày đoạn tháng

A V nhờ nhắn
Cảm ơn bác @lethangmy
Nhờ nhắn lại:
I goodbye you
Nhiệm vụ tránh chị đã hoàn thành.
Chúc ngài tìm thêm được thứ gì ngầu ngầu để sản xuất cho qua ngày đoạn tháng.
Máy bay là 1 ví dụ.

• Haha
Reactions: lethangmy
9/5/16
4.082
4.252
113
Bình Phước
Ông bác bên Vin nói 9 tháng tạo ra 1 con người nên xe phải làm trong 9 tháng. Mà cái đầu đ.ất ấy không suy nghĩ là tiến hóa hết mấy triệu năm mới từ khỉ thành người. Mất 18 năm cái thằng người mới được xã hội cho đủ quyền khi ra đường. Chán chả buồn nói với tâm lý sống gấp, sản xuất vội, chết nhanh của Vin.

Hạng D
21/12/14
2.368
8.544
123
Cảm ơn bác @lethangmy
Nhờ nhắn lại:
I goodbye you
Máy bay là 1 ví dụ.
Ngừi anh phương bắc đi trước ngừi em phương lam nối gót theo sau VF se ri chính là như vại đó

Ps: có điều làm hơi khó hok biết ngừi ae phương bắc có giúp hay hok

• Like
  • Haha
Reactions: kdldt and Perenco
Hạng F
3/10/15
10.615
13.050
113
Ông bác bên Vin nói 9 tháng tạo ra 1 con người nên xe phải làm trong 9 tháng. Mà cái đầu đ.ất ấy không suy nghĩ là tiến hóa hết mấy triệu năm mới từ khỉ thành người. Mất 18 năm cái thằng người mới được xã hội cho đủ quyền khi ra đường. Chán chả buồn nói với tâm lý sống gấp, sản xuất vội, chết nhanh của Vin.
Sống gấp, sản xuất vội, chết nhanh và đổ hết vào đất!
Mát mặt ghê, vẫn có lời!

Hạng F
3/10/15
10.615
13.050
113
Ngừi anh phương bắc đi trước ngừi em phương lam nối gót theo sau VF se ri chính là như vại đó

Tưởng người anh em phương bắc hay có 8 chữ Vàng đó nay mà:
Thân ai nấy lo
Tiền thầy thu đủ!

• Haha
Reactions: lethangmy
9/5/16
4.082
4.252
113
Bình Phước

Cảm ơn bác @lethangmy
Nhờ nhắn lại:
I goodbye you
Máy bay là 1 ví dụ.
Nói cho đã rồi hai bác có nghĩ tới hòn đảo xa xôi nào chưa??? Chúc hai bác đi nghỉ mát vui vẻ.