Hạng C
21/11/15
522
5.081
93
39
Quận 2 hcm
Thế bác làm được gì rồi cho đất nước này mà bác chém kinh thế, cho em xin cái linkedin để học hỏi coi.
Mềnh đó giờ toàn người ta đến xin việc mềnh chứ có bao giờ đi xin việc đâu mà biết mấy cái linkedin giề đó. Mềnh làm công dân gương mẫu íu nợ thuế trốn thuế dc chưa bác ạ. Cần íu gì phải chứng minh cho 1 thèng ất ơ trên mạng biết.

• Haha
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Hạng B2
17/2/16
208
316
63
fast fiếc gì nữa, nhắc tới VIN thì giờ chỉ nhớ đến kit test :oops:
Chắc ảnh sang được Sing rồi nên không cần gỡ bài nữa:

Hạng C
18/8/20
717
6.096
93
40
Chắc ảnh sang được Sing rồi nên không cần gỡ bài nữa:

Hợp tác với Việt Á là bước đi kinh doanh chuẩn rồi: nâng giá kít lên bán kiếm tiền dễ hơn sản xuất xe, nhập thuốc và vacxin về nâng giá lên bán là có tiền.

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Mềnh đó giờ toàn người ta đến xin việc mềnh chứ có bao giờ đi xin việc đâu mà biết mấy cái linkedin giề đó. Mềnh làm công dân gương mẫu íu nợ thuế trốn thuế dc chưa bác ạ. Cần íu gì phải chứng minh cho 1 thèng ất ơ trên mạng biết.
Bác cho xin tên công ty đi, chứ chém gió giỏi như vậy quê em đầy. Còn em có thông tin đầy đủ chứ đâu có phải hạng người phải sống giấu giếm đâu.

Hạng C
21/11/15
522
5.081
93
39
Quận 2 hcm
Bác cho xin tên công ty đi, chứ chém gió giỏi như vậy quê em đầy. Còn em có thông tin đầy đủ chứ đâu có phải hạng người phải sống giấu giếm đâu.
Sao mềnh phải public thông tin cá nhân cho bác, mềnh đâu rãnh, tin hay không kệ anh chứ nhể, mềnh thông minh đập choai chư đâu có nu đi public thông tin cá nhân cho thiên hạ biết.