Hạng D
15/9/08
2.038
2.209
123
Vâng, em gặp những người chém gió như vầy đông như quân nguyên trên mạng, và chưa một ai dám gửi em linkedin profile để em học tập cả. Ai cũng kêu là vì lý do tế nhị confidential, nhưng Linkedin không có thông tin kiểu này, mà chỉ có thông tin chính thống giúp chúng ta hiểu được profile thế nào, đã làm vị trí nào, công ty gì, hoặc tự mở công ty thế nào,..

Vị trí làm sếp của bác đã từng được quản lý 5000 người để hoàn thành dự án 800 triệu $ chưa ? Hay chưa được sờ vào con số 10 triệu $ ?

Linkedin của em đây : www.linkedin.com/in/nguyenquanggiapvn
Còn chỉ phán giỏi thì quê em giờ đầy.
Cái người mà ql 5000 người hay dự án 800tr gì đó mà cách nhìn 3,4 năm thì chắc ko có đâu...còn dự án tới 800tr $ thì sau lưng bác cả tá Tây lông ..xạo xạo...

Hạng D
15/9/08
2.038
2.209
123
Profile LinkedIn chả nói lên j a ạ
Luôn có ng giỏi và giỏi hơn ng giỏi.

Thêm nữa tính chất công việc cũng khác. Nên khó so sánh lắm nha
Profile dữ lắm mà sếp nó chửi như con...Mình từng thấy thằng chủ Tesco nó chửi thằng lính nó sấp mặt khi nó đến VN làm việc ...1 lý do rất đơn giản là chuẩn bị việc đi thăm nhà máy như cxx....

P/s : E ko có profle gì hết mà em chửi lính em ko ah....Cái trình cao là ko bị ai chửi

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Profile LinkedIn chả nói lên j a ạ
Luôn có ng giỏi và giỏi hơn ng giỏi.

Thêm nữa tính chất công việc cũng khác. Nên khó so sánh lắm nha
Em đâu có so sánh bác, đâu có ai đi cùng cuộc đời đâu mà so sánh. Em cần link Linkedin vì trên đây không nói láo được bác, nói láo em soi ra ngay. Bữa giờ em offline để lấy chứng chỉ PMP, chứ ham hố gì mà tranh cãi, có được cái quái gì đâu. Em chỉ muốn làm rõ, ông nào vớ vẩn cho vào black list để không phải nói chuyện tốn thời gian nữa. Mà em nói có sách, mách có chứng chứ không phải vì trên đây là không gian ảo mà thích nói gì thì nói, quả báo ngập mồm đấy.

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Profile dữ lắm mà sếp nó chửi như con...Mình từng thấy thằng chủ Tesco nó chửi thằng lính nó sấp mặt khi nó đến VN làm việc ...1 lý do rất đơn giản là chuẩn bị việc đi thăm nhà máy như cxx....

P/s : E ko có profle gì hết mà em chửi lính em ko ah....Cái trình cao là ko bị ai chửi
Bác về nhà cũng bị vợ chửi thôi, bác giỏi rồi nên em không thể nói chuyện với bác được nữa. Đến cái tên thật còn không giám đăng lên thì em chịu thua rồi.

Hạng D
5/7/16
1.951
13.788
113
Em đâu có so sánh bác, đâu có ai đi cùng cuộc đời đâu mà so sánh. Em cần link Linkedin vì trên đây không nói láo được bác, nói láo em soi ra ngay. Bữa giờ em offline để lấy chứng chỉ PMP, chứ ham hố gì mà tranh cãi, có được cái quái gì đâu. Em chỉ muốn làm rõ, ông nào vớ vẩn cho vào black list để không phải nói chuyện tốn thời gian nữa. Mà em nói có sách, mách có chứng chứ không phải vì trên đây là không gian ảo mà thích nói gì thì nói, quả báo ngập mồm đấy.

E đọc profile a rồi ngen.

Xin lỗi anh chứ anh cũng là muỗi thôi anh ạ (k so với thất nghiệp chạy grab bike như e hen)

Còn LinkedIn 10k ++ connection đi nữa, thì cũng là 1 nền tảng trực tuyến như Facebook mà thôi.... Ai có chém cũng chả ai biết đâu

Nói chung a tém lại đi a hen

Tập Lái
25/7/16
11
7
3
38
Xin lỗi bác, 3 ngày sau khi hết giãn cách, Vinfast đã lắp xong trạm sạc ở Vũng Tàu. Với cái tốc độ làm thế này thì cả Việt Nam phủ trong một nốt nhạc. Vinfast chỉ sợ Omicron đại đế thôi.

Tất cả pin sẽ thuê, và cái này nói từ cả năm nay rồi chắc bác không đọc tin. Giá thì thay đổi theo giá điện và giá xăng, thay thế nào thì có trời mới biết được, bác lo ngại thì không nên mua, vì sẽ vừa chạy vừa lo lắng.

Còn em đặt VF 8, các bác chiến không ??? Giá sau khi trừ mọi coupon xuống chắc còn 750 triệu, tầm giá này mà còn lăn tăn thì chắc chỉ có lên sao hỏa mua xe thôi.
He he, e thích comment của bác. Ra tết e đi chạy thử, nếu êm ngon hơn con máy dầu ranger của e thì e bán quách nó đi vừa đủ tiền đổi xe. Mẹ đi xe thằng mỹ đây mak còn ngồi lo sốt vó đây vì nó dịch vụ sau bán hàng như shit. Thà cho cơ hội cho đội nhà mình ko hơn ah, còn khj nào dịch vụ nó kém ta bán tiếp đổi xe khác.

Hạng B1
18/3/18
76
243
33
42
Điều gì thì không dám nói ,

Cái bằng lởm nầy lên mạng sợt xí ra cả Đống !
Khẩu khí nghe ghê gốm
Nhưng em coi qua Linkedin và đọc lướt qua cũng chỉ là 1 trang mạng xã hội tuy nhiên nói là dành cho doanh nhân và các tay chơi , nhưng thật ra cũng bình thường thôi , nếu Bác nào thích 5 phút là lập xong profile đẹp như ...vẽ , ví dụ cái bằng kia , không có kiểm chứng nào , tuy nhiên , thời đại B2B , B2C thì đây là một tiện ích hay cho những người có năng lực đang đi tìm việc mà thôi , không mấy khi các doanh nhân chân chính vô đây mà tìm người đâu ......quả là tướng nào lính nấy !
Anh V Thì phát biểu về nanomet và so sánh xe anh với xe volga loại xe sản xuất từ thời đông Âu thập kỷ 70 !
Còn lính anh thì tính mang mấy profile mơ hồ ra loè .... cứ nghĩ ai cũng như ảnh thấy profile đồ sộ là choáng !!!!
Chu cha - giờ thì em hiểu tại sao dân tình không gọi là Toyota phét , Mercedec Benz phét , Volskwagen phét hay Volvo phét
Mà lại là vin phét !

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
8/9/15
33
27
18
45
Các bác cãi nhau lung tung đề nghị đi vào trọng tâm: xe phải ngon bổ rẻ. em hỏi làm sao để có cái cupon cho vf8 về 750t???

Hạng F
29/10/16
11.560
22.042
113
Pháp
Em thì nói tiền nào của đó nói theo kiểu VN mình,

Xe và BĐS ở VN là giá gấp 3 và chất lượng thì tệ gấp 3 ... làm sao cân bằng ... hay tẹ là như châu âu thôi ...đừng nói đến mỹ