Hạng B2
19/10/20
144
221
43
28
Đó, tinh thần yêu nước là để cho mấy vụ này chứ đâu nữa, mí anh thấy có hãng xe nào ở VN ủng hộ mạnh vậy chưa, không mua xe anh giuộc thì mua xe ai nữa chứ, người ta làm việc tốt cũng không yên với mí anh mà :oops: Hôm qua con VF3 đang đi tự dưng sụp càng A cũng chỉ là sự việc bất đắc dĩ thôi.
Chiều nhớ đi đổ xăng nhe mí anh, giá xăng đang tốt :p

Hạng D
14/8/16
2.001
2.426
113
40
em không có tiền để ủng hộ nhiều thế anh ơi.

Với lại em không có buôn bán gì nên không có nhu cầu "lấy số" nên làm hay không làm thì em biết là được rồi anh ạ.
Anh không làm thì đứng 1 bên được rồi, không cần lên tiếng. Khi nào anh làm hãy lên tiếng. Thế thôi.
Một doanh nghiệp họ đóng góp mỗi năm hàng tỷ đồng cho an sinh xã hội anh đi chê.
Còn một doanh nghiệl kd lợi dùng tình thương anh đi khen. Đi làm từ thiện xong bảo người ta đi uống nước ngọt! Khôn lõi như vầy quê tôi đầy.
Thay vì uống ly trà sữa 65k hãy thay bằng nước lộc và chuyển 65k vào bao cứu trợ trung ương để ủng hộ đồng bào miền bắc.

Có những người không biết 2 chữ “đồng bào” chỉ biết 2 chữ “đồng loại” mới chê vin làm từ thiện.

Hạng D
6/8/16
2.516
19.114
113
Anh không làm thì đứng 1 bên được rồi, không cần lên tiếng. Khi nào anh làm hãy lên tiếng. Thế thôi.
Một doanh nghiệp họ đóng góp mỗi năm hàng tỷ đồng cho an sinh xã hội anh đi chê.
Còn một doanh nghiệl kd lợi dùng tình thương anh đi khen. Đi làm từ thiện xong bảo người ta đi uống nước ngọt! Khôn lõi như vầy quê tôi đầy.
Thay vì uống ly trà sữa 65k hãy thay bằng nước lộc và chuyển 65k vào bao cứu trợ trung ương để ủng hộ đồng bào miền bắc.

Có những người không biết 2 chữ “đồng bào” chỉ biết 2 chữ “đồng loại” mới chê vin làm từ thiện.
Nhà anh có thờ anh Vượng ko vậy?

Em nói có gì sai à?

Hạng D
6/8/16
2.516
19.114
113
2 việc khác nhau mà a. Chuyện katinat bị chửi đâu có phải do vin đứng đầu chửi đâu
em thấy giống mà.

Cả 2 thằng đều lên tiếng ủng hộ.
1 thằng chơi hơi ngu --> nhưng dù sao cũng vẫn có unc
1 thằng thì tuyên bố số rất to ... nhưng chưa có. Khi nào có khen vẫn chưa muộn.

Hạng C
16/4/16
807
1.068
98
Vũng Tàu
em thấy giống mà.

Cả 2 thằng đều lên tiếng ủng hộ.
1 thằng chơi hơi ngu --> nhưng dù sao cũng vẫn có unc
1 thằng thì tuyên bố số rất to ... nhưng chưa có. Khi nào có khen vẫn chưa muộn.
Ý là việc ủng hộ là của 2 đơn vị khác nhau chứ vin đâu chủ trương việc chửi katinat đâu mà lôi nó vào.

• Like
Reactions: AlexLuxubu and YOLO
Tập Lái
5/4/23
26
15
3
25
Nhà anh có thờ anh Vượng ko vậy?

Em nói có gì sai à?
Bác ủng hộ đồng bào theo khả năng mình đi cho anh em nể. Chứ xăm soi, đánh giá, chém gió làm gì, em chờ UNC của bác