Anh chị đầu tư lâu dài hay lướt ván Vinhomes Grand Park quận 9

• Total voters
    190
Hạng D
4/5/15
3.999
27.425
113
Anti đâu hiểu được cái lợi của 1 tp có tới hơn 10 triệu dân :p
Xưa còn nhớ anh nào phản bác cuối tuần người ta đi chơi, đi du lịch các kiểu chứ ai lên Siêu đô thị làm gì, rồi kết luận siêu đô thị sẽ vắng tanh…

Còn tiếp vụ TTTM nữa, bữa có anh bảo người ta đi Vincom q2, giga mall TĐ, estella place, vivo city….chứ rảnh đâu lên đây đi, vincom nào chả như nhau….Uh, để rồi xem, Vincom Super Mega Mall mà xong thì xem nó có đông nghẹt ko nhé :D

• Love
Reactions: gaconhung
Hạng D
26/8/05
3.832
23.815
133
Anti đâu hiểu được cái lợi của 1 tp có tới hơn 10 triệu dân :p
Xưa còn nhớ anh nào phản bác cuối tuần người ta đi chơi, đi du lịch các kiểu chứ ai lên Siêu đô thị làm gì, rồi kết luận siêu đô thị sẽ vắng tanh…

Còn tiếp vụ TTTM nữa, bữa có anh bảo người ta đi Vincom q2, giga mall TĐ, estella place, vivo city….chứ rảnh đâu lên đây đi, vincom nào chả như nhau….Uh, để rồi xem, Vincom Super Mega Mall mà xong thì xem nó có đông nghẹt ko nhé :D
Mình rất mong cái Vincom Megamall này đông, chứ cái Vincom Mall ngay Ngã tư Thủ Đức dân đông tấp nập bà cố mà vẫn vắng chết mịa, thấy phát nản.

• Haha
Reactions: gaconhung
Hạng D
19/7/20
3.248
1.925
113
Ho Chi Minh
Mình rất mong cái Vincom Megamall này đông, chứ cái Vincom Mall ngay Ngã tư Thủ Đức dân đông tấp nập bà cố mà vẫn vắng chết mịa, thấy phát nản.
anh hay that iphone 14 promax ra rồi mà cứ so với cái iphone 3 từ đời tống ....

tác phong vincom ngoài ocean park chưa chuan form iphone 14 promax ha anh ???

Hạng D
4/5/15
3.999
27.425
113
Anh nhìn quy mô 2 cái vincom. Ko phải cái nào tên vincom cũng to như nhau.
Vincom thủ đức nó ngang cỡ vincom phan văn trị và vincom Quang trung, bé như lỗ mũi, lại cũ kỹ, layout cổ lỗ sỉ, ngang tầm với siêu thị, ko nên gọi nó là TTTM. Muốn là TTTM thì phải cỡ Vincom Thảo Điền, Vincom Q1.
Còn super MegaMall sắp tới thì phải trên cả Vincom Thảo Điền 1 bậc.

Hạng B2
28/6/20
361
4.083
93
Anh nhìn quy mô 2 cái vincom. Ko phải cái nào tên vincom cũng to như nhau.
Vincom thủ đức nó ngang cỡ vincom phan văn trị và vincom Quang trung, bé như lỗ mũi, lại cũ kỹ, layout cổ lỗ sỉ, ngang tầm với siêu thị, ko nên gọi nó là TTTM. Muốn là TTTM thì phải cỡ Vincom Thảo Điền, Vincom Q1.
Còn super MegaMall sắp tới thì phải trên cả Vincom Thảo Điền 1 bậc.
Vin nô thì vẫn là vin nô, đáng tiếc là con số lại không biết nói dối :)))

VINHOMES GRAND PARK QUẬN 9 LÀ CÁI “BẪY GẤU” CHO NHỮNG KHÁCH YÊU MÀU HỒNG!