Hạng B1
17/4/07
77
1
8
RE: Vitara cũ ít bán trên thị trường

Có ai bán Vit giá tầm 150 tr bán không??????????

Tập Lái
27/2/07
42
0
6
otosaigon

Chào các bác,

Em là fan của Vit nhưng gần đây thực sự thất vọng quá vì chả mấy khi được thấy mục của Suzuki có bài mới mà có cũng toàn là buồn nhiều hơn phê,em cũng đang băn khoăn nên mua em nó không vì chừng <16.000 là em đủ sức chơi rồi.Chỉ vì thấy Sài gòn nước ngập nhiều quá nên mới kết em nó.Vậy các bác thấy có nên mua Vit khong, hay có em nào khác.Kim chi cũng được.Vì Vit kích thước gọn mà em phê thôi, à mà ngoài ra như Rogue của Nisan hay X-trail giá còn cao quá, có Bác nào thấy còn lựa chọn nào nữa không ạ?

Em Ngọc

0983777858

Hạng B2
18/7/04
275
4
18
Hà nội

Xe đang chạy tốt, thì lấy gì mà trao đổi bình luận đây. Nếu xe có hỏng hóc hoặc trục trặc gì thì anh em đã phải đưa ra để trao đổi rồi.
Trích đoạn: Hoang Thao Ngoc

Chào các bác,

Em là fan của Vit nhưng gần đây thực sự thất vọng quá vì chả mấy khi được thấy mục của Suzuki có bài mới mà có cũng toàn là buồn nhiều hơn phê,em cũng đang băn khoăn nên mua em nó không vì chừng <16.000 là em đủ sức chơi rồi.Chỉ vì thấy Sài gòn nước ngập nhiều quá nên mới kết em nó.Vậy các bác thấy có nên mua Vit khong, hay có em nào khác.Kim chi cũng được.Vì Vit kích thước gọn mà em phê thôi, à mà ngoài ra như Rogue của Nisan hay X-trail giá còn cao quá, có Bác nào thấy còn lựa chọn nào nữa không ạ?

Em Ngọc

0983777858

Hạng B2
22/3/07
253
1
16

Em là fan của Vit nhưng gần đây thực sự thất vọng quá vì chả mấy khi được thấy mục của Suzuki có bài mới mà có cũng toàn là buồn nhiều hơn phê,em cũng đang băn khoăn nên mua em nó không vì chừng <16.000 là em đủ sức chơi rồi.
Ai bán 16K vậy bác. Nếu 16K thi xe đời nào, chạy được bao nhiêu km? Đọc mấy bài offroad, tui cũng khoái Vit lắm, 4WD giống như Jeep nhưng máy vừa phải. Đi ngang Đại Lợi và Đại Việt thấy có chiếc màu ghi hồng, nhìn mà thèm. Nhưng xe mới hình như giá đến 23.750. Gần nhà có một chiếc của Cty Hữu Toàn độ lại hộp đựng bánh sơ-cua, nhìn rất hay. Xe này mà dùng đi chơi dã ngoại thì đúng là sướng. Dù sao nếu mua xe này, tui vẫn thích mua xe mới hơn là xe cũ.

Tập Lái
23/4/07
28
0
0
42

Tôi đang sài con Vit đỏ được 2năm rồi, " ổn ", lội nước trong tp Hanội tốt, nhiều lần dính mưa to không sao. Máy đến nay chỉ tốn mỗi tiền thay dầu!!! Quên đầu tư trong xe hoành tráng nên dù trong thâm tâm cũng khoái jeep wangler hoặc Nissan Xtrail nhưng vẫn còn quyến luyến, hơn nữa xứ ta như zay là tốt hơn dùng hai bánh theo tính toán dùng bốn bánh là hơn cả ngàn người...
NUTABI

Hạng B2
18/7/04
275
4
18
Hà nội

Nếu bác mơ jeep hoặc Xtrail nhớ cộng thêm chi phí tiền xăng. Hôm rồi tôi chạy Ford Mondeo trung bình là 18 lít/ 100km. Nếu so với Vitara mỗi 100km tốn hơn 90.000đ, một năm trung bình chạy 1vạn như vậy riêng tiền xăng phải chi phí nhiều hơn so với Vitara là 9 triệu.
Trích đoạn: scottie

Tôi đang sài con Vit đỏ được 2năm rồi, " ổn ", lội nước trong tp Hanội tốt, nhiều lần dính mưa to không sao. Máy đến nay chỉ tốn mỗi tiền thay dầu!!! Quên đầu tư trong xe hoành tráng nên dù trong thâm tâm cũng khoái jeep wangler hoặc Nissan Xtrail nhưng vẫn còn quyến luyến, hơn nữa xứ ta như zay là tốt hơn dùng hai bánh theo tính toán dùng bốn bánh là hơn cả ngàn người...
NUTABI

PHK
Hạng B1
13/3/07
52
0
0
53

Chào bác PLELUU,

Cảm ơn bác đã chỉ giáo cho.

Bác PHK
Tôi cũng đang định Vkool nhưng hết tiền, đành phải đợi. nếu có điều kiện thì nên dán cho nó mát mẻ, chứ đi mùa hè bức xạ nhiệt cũng nóng lắm.
Chúc bác tận hưởng em Vit của mình. Tôi vừa xem mấy bác bên Fiat trao đổi xong, thế mới biết đi Vit ổn định hơn nhiều.

Hiện tại, tui chưa dán chi (!), cứ để xe y chang như khi mới mua.

Tui đã lắp dưới gầm hai đèn NARVA 80.
Tui cung tự chế thêm miếng nhôm chống nóng gắn ngay ở lối van thoát trong capot.
Hay đáo để.

Bận quá.
Tui bận việc quá, nhưng thỉnh thoảng ráng ghé vô thăm otosaigon, đọc được nhiều điều hay ho, bổ ích.
Xin cảm ơn các bác đã viết bài cho tui đọc.