Hạng D
17/2/11
1.939
897
113
An Giang
Em thấy Bác Nam Vu có một số đèn LED gắn thêm khá đẹp, giá cũng hợp lý...không biết có Bác nào đã dùng chưa ah.
Em định làm 01 cặp này...

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
Em thấy Bác Nam Vu có một số đèn LED gắn thêm khá đẹp, giá cũng hợp lý...không biết có Bác nào đã dùng chưa ah.
Em định làm 01 cặp này...
Đăng kiểm viên rất thích điều này. Mà nghe đồn là ếch cốm có cắp đèn hoành tráng lắm. Cần gì phải lắp thêm :)

Hạng B1
20/4/13
72
119
33
Hình dáng bề ngoài thay đổi khi lắp thêm các thiết bị vào tổng thành xe, thì không phải đăng kiểm họ khó dễ, mà bây giờ các phương tiện khi đăng kiểm đều chụp hình lưu ảnh tổng thể, (in thẳng trên giấy lưu hành) thì Đăng kiểm viên nào dám cấp, kể cả là quen biết cho qua, khi phương tiện có vấn đề gì, cục ĐK họ nhìn lại hình thì đăng kiểm viên khó đỡ, vì vậy khi đi ĐK các bác bỏ bớt những phần độ quá lộ liễu đi.

Hạng C
11/3/11
951
456
63
Cái này xe em lắp 2 đèn sương mù. e khoét cái cản nhựa rồi lắp vào.
Đăng kiểm vẫn đạt mà.
Chỉ sợ bác lắp thêm ra ngoài thì không dc

Hạng D
17/2/11
1.939
897
113
An Giang
Đăng kiểm viên rất thích điều này. Mà nghe đồn là ếch cốm có cắp đèn hoành tráng lắm. Cần gì phải lắp thêm :)
@pxtanh: Em gắn chỗ lấy gió phía trước - phía dưới biển số nên chắc Ok không vấn đề gì...lúc trước em đã gắn đèn tròn thấy không hợp nên tháo ra rồi...

Hạng B1
21/10/14
82
70
18
Ho Chi Minh City, Vietnam
Hội Suzuki Vitara Saigon đã trở lại, kỳ vọng một sân chơi chất lượng, duy trì niềm đam mê và chia sẽ thân tình cùn các bằng hủ. Hiện nay hội đang ráo riết gom bi. Bi lớn bi nhỏ gì cũng gom. Cần lắm sự chia sẽ.
FB hội : https://www.facebook.com/groups/402...ment_id=416606531874360&notif_t=group_comment
FB admin : https://www.facebook.com/vuongtruong1987
Các bác giú em nhắn gửi thông điệp tới các đồng chí giùm em ! Chân thành cảm ơn các bác !

Hạng C
18/8/11
645
190
43
Em không có Vịt để lùa. Cơ mà 2 em nỳ sao khác quá ????
Bác Bác xem có bao nhieu điểm khác biệt
VITARA - Trao đổi kinh nghiệm kỹ thuật và độ xe.

Em này còn Rin những gì
VITARA - Trao đổi kinh nghiệm kỹ thuật và độ xe.

Còn em nỳ thì Zin gì đây?
Mí Boác đi Dịt cho em ý kiến giúp nhé

Tập Lái
9/2/08
22
0
1
Chào các bác , em đang định lấy em này nhưng chưa hiểu nhiều về nó nên nhờ các bác tư vấn giùm .Em nó bị cứ nóng máy là vào số khó,máy lạnh chỉ hơi mát thôi .đồng hồ báo xăng bị hỏng ,những lỗi đó làm hết khoảng bao nhiêu và làm ở đâu hả các bác ? Em cám ơn các bác trước nhé tks

Attachments