Hạng C
14/10/14
563
263
43
40
Em bảo kê cho Bình - Sadaco nick GOD_Killer nhé, chú này đàng hoàng
Nhìn avatar của chú là thấy chú mày cũng đàng hoàng rồi.
GOD_Killer vào xoá đi nhé .
Tôi cũng xoá đây !

Hạng D
15/2/12
2.423
4.626
113
Thôi em can các bác.
Em là khách hàng đang đi PS và đang ngâm cứu em Mirrage or Attarge cho bà cả nhà em. Em cũng như các bác yêu xe đều biết chắt lọc thông tin, thông tin nào có hay ko có cơ sở thế nên các bác cần gì phải căng thẳng với nhau.
Tranh luận thì các bác cứ đưa ra lập luận có dẫn chứng kỹ thuật thuyết phục là được rồi. Đúng sai thì để khách hàng, anh em trên diễn đàn họ đánh giá. Nói phải củ cải cũng nghe mà....Chứ quy chụp, hay nhận xét chung chung ko có cơ sơ đọc xong thấy buồn...lắm!
:3dup:
Vote cho Attrage, mua về chạy thẳng qua Tammaynem bọc da 4 cái tapi tay nắm cửa hoặc tháo sơn giả gỗ là chuẩn.

Hạng D
6/9/07
4.511
37.905
113
Em nghỉ Attrage/Mirage so với Vios, City, Sunny chỉ là "chiếu dưới" thôi. Nhưng cũng có những khách hàng thấy em nó là phù hợp, như em chẳng hạn. Hì hì :)

Tập Lái
14/8/14
18
11
3
34
Chevrolet năm nay ở Motorshow nghèo nàn sản phẩm, được mỗi chiếc Camaro đáng để bứớc lại gần xem và chụp hình. Mấy bác có ghen ăn tức ở thì cũng đừng tìm cách dìm hàng bôi bác hãng khác 1 cách vô chứng cứ và ko có cơ sở như vậy. Làm thế mấy bác tự bôi tro trét trấu vào mặt mình đấy vì trên form OS đều là những người có hiểu biết về ô tô, ko có ai mà trình ngang hoặc thấp hơn các bác mà lên đây nói bậy nhé !!!

• Like
Reactions: htv254
1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Chevrolet năm nay ở Motorshow nghèo nàn sản phẩm, được mỗi chiếc Camaro đáng để bứớc lại gần xem và chụp hình. Mấy bác có ghen ăn tức ở thì cũng đừng tìm cách dìm hàng bôi bác hãng khác 1 cách vô chứng cứ và ko có cơ sở như vậy. Làm thế mấy bác tự bôi tro trét trấu vào mặt mình đấy vì trên form OS đều là những người có hiểu biết về ô tô, ko có ai mà trình ngang hoặc thấp hơn các bác mà lên đây nói bậy nhé !!!
Mình làm sale thì không được nói xấu xe khác, đặc biệt là sale Mit trước giờ vẫn thế.
Em không xóa coi chừng Mod ban nick luôn.
Họ muốn quấy rối và ít ra được điều họ muốn.. Đừng sa vào chuyện này.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: htv254