Hạng B2
10/11/13
120
20
18
ạc sao mà ghê quá z nếu ở VN chắc xong luông người đi đường chứ k ít đâu
:eek::eek:

Hạng C
10/10/13
920
41
48
Duy Mercedes Phú Mỹ Hưng xi chào!
Các bác có ai đã từng tham dự event Mercedes Driving Academy chưa? Chương trình lái thử xe ở sân bay . các bác có thể dễ dàng xử lí tình huống thiếu lái của xe như trên, và đồng thời có thể thử hết các tính năng an toàn của xe Mercedes.
Khi nào bên MEr có cho test thử xe vậy bác

Hạng D
25/10/09
4.154
1.141
143
YÊU THƯƠNG
.........và nhiều đánh giá khác....em thấy hơi khách quan và chủ quan quá.....chẳng lẽ những ai đi hyundai là không biết lựa chọn xe hay sao vậy các bác, đối với em mà nói tiền nhiêu đó bỏ ra em hài lòng với chiếc xe santafe và accent em đang đi, em đã từng chạy mer, audi chứ....nhưng em không nhận xét đánh giá chung chung....không yêu hyundai đừng nói lời cay đắng cám ơn

Hạng D
25/10/09
4.154
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Duy Mercedes Phú Mỹ Hưng xi chào!
Các bác có ai đã từng tham dự event Mercedes Driving Academy chưa? Chương trình lái thử xe ở sân bay . các bác có thể dễ dàng xử lí tình huống thiếu lái của xe như trên, và đồng thời có thể thử hết các tính năng an toàn của xe Mercedes.
......xe này sao so với mer được bác.....cở mer thì so với roy roll, may bach , lexul ấy phải hay hơn không....hay so với innova, byd, luxgen......hahahahahah

• Like
Reactions: hoangtan1312