Hạng B2
20/11/10
146
32
28
Xe này thường gặp trên đường là xe chở học sinh với chở hàng chứ cũng ít thấy có người chơi.
trên OS 4rum thấy có bác KTX có một chiếc làm lại đẹp và nhìn nguyên bản lắm nhưng em không thích phần nội thất đằng sau lắm.:cool:
Em cũng đang me một con đời 1974, khi nào cưới được em nó sẽ trình các bác.

Hạng B2
20/11/10
146
32
28
Chỗ TVD thì nhiều thật nhưng cái gì cũng đắt bác ơi.
chơi mấy thứ đồ cổ mà lại hiếm như em này thì phải chịu lùng bác ah.
Em nghe nói ở mình có không đến 100 chiếc loại này đâu.

Hạng B2
19/4/10
150
0
0
mấy ẻm này muh lại mang đi trở hàng.khổ ẻm nó quá các bác nhỉ

Hạng B2
20/11/10
146
32
28
Sao lại chở hàng bác, chỉ những người không biết chơi mới mang em nó đi chở hàng thôi bác ạ

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/11/10
146
32
28
Con này hình như là đời 1975 hả bác Classic car
Không biết chủ có bán không?
Mà xe nằm đâu vậy bác.?
Lúc trước em có đi coi một con nhìn cũng chắc cú lắm nhưng chạy không nổi hic hic
mua về chắc bỏ zo không ít.

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM
Tui cũng mê dòng xe này lắm, đặc biệt là "xì-líp" ấy! Hôm rồi đi Thái Lan cũng tậu được 1 em nè các bác:

Chả là thế này, vừa rồi sang Thái chơi thấy họ bán đồ chơi mô hình cũng khoái tính mua 1 cái mô hình xe "tắc xông" về trưng chơi ai dè thằng cu con út tui nó lại mê đắm mê đuối cái mẫu xe giống em "xì líp" trên kia, thế là phải chiều nó thôi. Vì mình cũng mê luôn dòng xe VW camper van nên bỏ ý định mua "tắc xông" để lấy cho nó cái Camper cũng quá là hợp lý các bác ah.

Giờ chót chuẩn bị ra sân bay, họ tập kết tại một cái khu siêu thị gần sân bay cho mọi người tranh thủ mua sắm tý chút quà cáp mang về nhà... Tiền thì tiêu hết rồi, cu con cứ ngắm nghía mãi chiếc xe đồ chơi, rồi phụng phịu đòi mua. May nhờ mỗi người được phát 1 cái thẻ tài khoản ăn trưa tại khu ẩm thực siêu thị (trị giá 100 đồng Bạt Thái, tương đương 70k tiền Việt) thê là tui và 2 cu nhớn ăn nhín nhín lại chút, dư ra được 225 bạt, xin nốt 25 bạt của ông nội chúng nó dư sau khi ăn (được họ thối lại bằng tiền). Vậy là chiếc xe đồ chơi trị giá 250 bạt Thái đã thuộc về cu út, nó vỗ tay mừng quá xá luôn. Trên đường về, nó cứ khư khư nắm chặt chiếc túi xốp trong đó đựng chiếc xe Volkswagen này, nó cứ nói: "con rất khoái chiếc xe này vì nó ngộ nghĩnh quá!...