Hạng B2
3/7/12
334
20
18
Hoangautocar nói:
hình như em này vừa mới độ âm thanh o bác phú xong đúng không ta
Hình như là vậy đó bác..đầu DVD của kenwood và 2 cái sub Pioneer gì đó...so cool

Hạng B2
3/7/12
334
20
18
hoGsaigon nói:
Thanh.VW nói:
dungle12 nói:
niềm ao ước của em.... xe bác đẹp wa
ko phải xe của em, mà là của khách em bác ak.em cũng mê em này lắm hix
xe Ngon quá - Bác có Topic nào cho anh em vào giao lưu và trao đổi kinh nghiệm sử dụng Scirocco ko ? 1 vote cho bác chủ
haha e chuẩn bị làm offline hội Sci đây bác tham gia cho vui nhé...hình nick và avatar của bác..em doán bác chơi Herlay ak.

Hạng B2
30/10/13
264
47
28
Thành Phố Hồ Chí Minh
Hog sài gòn đây - cũng đang me 1 em nào Coupe !! chạy cho mát tay- xe tác Turbo có ok ko ?! đang coi thử chiếc genesis 2.0 vs lại Scirocco của bác, tầm tiền cũng vừa vừa - chiếc này ra số chắc tầm 1 tỷ 3 ko ?
bác có xe cũ thì cứ alo em nhá !! hy vọng xe cũ giá tốt hơn
mà dịch vụ hậu mãi với lại thay phụ tùng thì có chuẩn ko, chẳng biết thương hiệu nó nhiều nên thấy so đo quá ..

Hạng B2
3/7/12
334
20
18
hoGsaigon nói:
Hog sài gòn đây - cũng đang me 1 em nào Coupe !! chạy cho mát tay- xe tác Turbo có ok ko ?! đang coi thử chiếc genesis 2.0 vs lại Scirocco của bác, tầm tiền cũng vừa vừa - chiếc này ra số chắc tầm 1 tỷ 3 ko ?
bác có xe cũ thì cứ alo em nhá !! hy vọng xe cũ giá tốt hơn
mà dịch vụ hậu mãi với lại thay phụ tùng thì có chuẩn ko, chẳng biết thương hiệu nó nhiều nên thấy so đo quá ..
haha kì này bác tham gia đi, rồi anh em sẽ có xe cho bác test haha, xe cũ thì khoảng 900 là sang tên lun rồi ak..bác tham gia nhé, xe trang bị turbo và điều ấn tượng là Moment xoắn đạt cực đại khá thấp và kéo dài ở 1 quãng vòng tua nên xe tăng tốc tốt và duy trì dc sức mạnh..hehe..bác thử đi rồi sẽ biết hi