Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
sau 18 tháng lái e nó thì cảm nhận của mình vè xc60 là tốt, dc điểm 7-8, vì ngồi vẩn còn nghe tiếng turbo lọt vào khoang máy khá rõ. Dịch vụ cũng tốt, thân thiện quan tâm khách hàng.
Đúng là chủ xe nói cái chuẩn luôn, năm ngoái đi thử xe cho ông bạn, cuối cùng chốt sang glc vì mỗi cái máy tăng áp lọt vào cabin nhiều quá.

• Like
Reactions: ngaoagain
Hạng C
21/6/07
696
360
63
HCMC
Rx350 phân khúc trên rồi bác, đắt gấp đôi ko so sánh được. Xe volvo bao h cũng ồn hơn vì máy tăng áp căng quá.
Ồn ko phải do tăng áp bác à. do cách âm á. X3 hay GLC cũng xài tăng áp đấy thôi. RX200t cũng tăng áp. Volvo XC60 thực ra cùng phân khúc với những con nêu trên. Nhưng vn mình định giá lexus lố quá nên mới có tình trạng trên hạng.

• Like
Reactions: DKmarket
Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
Ồn ko phải do tăng áp bác à. do cách âm á. X3 hay GLC cũng xài tăng áp đấy thôi. RX200t cũng tăng áp. Volvo XC60 thực ra cùng phân khúc với những con nêu trên. Nhưng vn mình định giá lexus lố quá nên mới có tình trạng trên hạng.
Thằng này tăng áp quá mạnh, toàn máy 2.0 mà công suất mạnh nhất phân khúc.

• Like
Reactions: grandiss
Hạng B2
28/7/10
118
152
48
ko bác ơi. nó giống CRV vs CX5 vậy đó. Fix 1 vị trí duy nhất
Bác nói CRV đời cũ hay mới vậy? CRV mới thì trượt lên xuống, chỉnh độ ngã, lật ghế, gấp ghế làm được hết đó nhe

Hạng C
21/6/07
696
360
63
HCMC
Bác nói CRV đời cũ hay mới vậy? CRV mới thì trượt lên xuống, chỉnh độ ngã, lật ghế, gấp ghế làm được hết đó nhe
Chắc con bác nói là 5+2 mới có khả năng ngã ghế ra sau và trượt lên xuống nhỉ? Chứ con Crv2016 nhà bạn e thì ko dc. Còn gập phẳng xuống sàn thì đời nào cũng dc bác ơi.

Tình hình là mình đã nhận xe cách đây 1 tuần ! Rất ổn !
XC60 2.0 nhưng công suất tới 320hp tương đương AudiQ7. Tuy nhiên, thân xác XC60 nhẹ hơn Q7 nên khi tăng tốc nó vọt lên rất nhẹ nhàng, chứ không hú như Q7. XC60 tràn ngập công nghệ AI. Đáng để trải nghiệm các bác.

Hạng B1
5/2/15
91
115
33
54
XC60 chạy quá đã.
Mình lấy xe được 20 ngày rồi.
Không êm hẳn như GLC, sau khi nổ máy tầm 5 phút là tiếng của supercharged hoạt động có to hơn nhưng nói chung xe vẫn rất em, lên ga mượt, tăng tốc nhẹ nhàng.
Xe đằm êm, máy lạnh tốt (riêng phần này đã xóa hết lo ngại về cái sunroof kiểu panorama trước khi nhận xe)
Mẫu mã điềm đạm, không lòe loẹt từ trong ra ngoài, chỗ ngồi rộng, đặt biệt hàng ghế sau có thể biến thành 2 ghế trẻ em trong nốt nhạc
Cách âm thua GLC xíu, còn lại vận hành, tiện nghi, tính năng thì hơn GLC và X4 nhiều (X4 nhé, không thèm so với X3 đâu...hehe)
Bạn nào không thích màu mè thì cứ XC60, bạn nào thích màu mè thì GLC300 nhé

Tập Lái
3/9/09
29
48
13
XC60 chạy quá đã.
Mình lấy xe được 20 ngày rồi.
Không êm hẳn như GLC, sau khi nổ máy tầm 5 phút là tiếng của supercharged hoạt động có to hơn nhưng nói chung xe vẫn rất em, lên ga mượt, tăng tốc nhẹ nhàng.
Xe đằm êm, máy lạnh tốt (riêng phần này đã xóa hết lo ngại về cái sunroof kiểu panorama trước khi nhận xe)
Mẫu mã điềm đạm, không lòe loẹt từ trong ra ngoài, chỗ ngồi rộng, đặt biệt hàng ghế sau có thể biến thành 2 ghế trẻ em trong nốt nhạc
Cách âm thua GLC xíu, còn lại vận hành, tiện nghi, tính năng thì hơn GLC và X4 nhiều (X4 nhé, không thèm so với X3 đâu...hehe)
Bạn nào không thích màu mè thì cứ XC60, bạn nào thích màu mè thì GLC300 nhé
Xin chúc mừng bạn.Bạn ở Saigon à? Đặt bao lâu thì nhận được xe ?

Hạng B2
28/2/15
344
381
63
HO CHI MINH
Tình hình là mình đã nhận xe cách đây 1 tuần ! Rất ổn !
XC60 2.0 nhưng công suất tới 320hp tương đương AudiQ7. Tuy nhiên, thân xác XC60 nhẹ hơn Q7 nên khi tăng tốc nó vọt lên rất nhẹ nhàng, chứ không hú như Q7. XC60 tràn ngập công nghệ AI. Đáng để trải nghiệm các bác.
giá xe như thế nào bác? đặt bao lâu có xe?