Hạng B2
27/3/23
148
127
43
xe điện chỉ là phong trào như Lan đột biến, sau thời gian đó bán ế , nếu không chuyển làm taxi đc ngta cũng ngưng sản xuất
vì ghét hãng V mà sinh ra nông nỗi, cay thế chứ phải
Các hãng bảo thủ nhất còn quay sang làm xe điện, đứng dối lừa bản thân nữa ông ơi

Hạng D
14/8/16
1.878
2.275
113
39
xe điện chỉ là phong trào như Lan đột biến, sau thời gian đó bán ế , nếu không chuyển làm taxi đc ngta cũng ngưng sản xuất
Vậy hả bác? Bên mẽo tesla có xe làm taxi không ta? Hay bên trung quốc wv taxi nhiều hay xe điện taxi nhiều ta?

• Like
Reactions: Toietmoi
Hạng B2
2/2/13
294
725
93
Thế giới bắt đầu kết thúc kỷ nguyên xe máy dầu, chuyển sang xe điện. Xứ đông lào thì thì tìm mua xe máy dầu để chứng toả mình là thông thái và biết hưởng thụ!
Không thể không like anh.

Hạng D
10/6/10
1.417
1.238
113
sản xuất thì phải bán được, xe dầu thì bọn xe nhật chiếm ưu thế , không bán được thì ngưng sản xuất thì bình thường chứ không phải là chuyển về xe điện, xe điện mà bán ế thì họ cũng ngưng sản xuất nhanh.
Máy dầu ko phải xe Nhật chiếm ưu thế đâu bác. Thị trường châu Âu thì trùm về máy dầu luôn, từ Mer, Audi,… Landrover, kể cả Ford cũng sx máy dầu cho thị trường châu âu luôn. E ngạc nhiên là như con Ford fiesta nhỏ xíu vậy mà cũng có máy dầu luôn.
Bên này còn có xe máy dầu plugin hybrid mà. Tụi nó bắt đầu chuyển qua máy xăng vì ô nhiễm, với lại xe máy dầu ngày càng nhiều vấn đề hơn thôi, nhất là xứ lạnh

Hạng B1
10/3/23
60
64
18
33
mình vẫn ưu tiên về "tương lai" hơn, mình chọn xe điện cho hợp lí.