10/5/17
1.618
1.395
118
Mấy thằng xl thường hay tỏ vẻ hiểu biết, chứ thật ra mở mồm là ngu hết phần thiên hạ. Về cái máng lợn nhà mày đi ku.
Thấy Bác hoành tráng quá nên ghẹo tí chơi. Đừng giận hờn gì nhé :)

Hạng B1
25/8/20
73
36
18
2 con cũng B+ cả thôi, so với Kona, Ecosport. Mình ngồi bên trong 2 con rồi, hàng 2 con Seltos thấy có khi còn thoải mái hơn, do ngả lưng thêm 1 tí được, còn khoảng để chân thì 2 con tương đương thôi.Cross thì nội thất da màu nâu sang đẹp hơn, nhưng cái quan trọng là vỏ vẫn mỏng hơn. Còn các option an toàn TSS thì cá nhân mình thấy ở VN không cần thiết do đường đông đúc lại chật hẹp, xe máy nhiều nữa, mà các tính năng này kể cả con Suzuki Ciaz mới ra cũng có 1 số chức năng tương tự.
Cái câu vỏ mỏng xài hoài ko chán hả bạn? Có thông số so sánh vỏ 2 con bạn show ra hộ. TSS là ưu điểm thì bạn bảo ko cần, nhưng nếu hãng khác có - Toy ko có, thì bạn lại lấy ra để chê bai ah?

Hạng D
8/2/17
1.175
1.810
113
36
Cái câu vỏ mỏng xài hoài ko chán hả bạn? Có thông số so sánh vỏ 2 con bạn show ra hộ. TSS là ưu điểm thì bạn bảo ko cần, nhưng nếu hãng khác có - Toy ko có, thì bạn lại lấy ra để chê bai ah?
Nhìn nick tập lái của bác là biết thế nào rồi!

Hạng B1
25/8/20
73
36
18
Nhìn nick tập lái của bác là biết thế nào rồi!
Tao biết chơi cái OS chưa chắc sau mày đâu. Tỏ vẻ thượng đẳng gì ở đây, nói chuyện ngu thì biết thân biết phận đi.

Hạng D
8/2/17
1.175
1.810
113
36
Tao biết chơi cái OS chưa chắc sau mày đâu. Tỏ vẻ thượng đẳng gì ở đây, nói chuyện ngu thì biết thân biết phận đi.
Lo cho kịp doanh số đi nhé cháu! Người dùng giờ thông minh lắm rồi, Toy cứ mang các xe dành riêng cho DNA về VN bán thì xác định vài năm nữa Vios cũng không còn trong top 10 đâu.

Hạng B2
25/3/16
142
168
53
35
Diễn đàn giờ có mấy thành phần hài nhỉ, hạng B2 oách lắm hả? Tôi cũng hạng B2 chắc mấy e tập lái ko có của nói chuyện với tôi nhỉ?

Hạng B1
25/8/20
73
36
18
Lo cho kịp doanh số đi nhé cháu! Người dùng giờ thông minh lắm rồi, Toy cứ mang các xe dành riêng cho DNA về VN bán thì xác định vài năm nữa Vios cũng không còn trong top 10 đâu.
Lạc đề bạn ơi! mình ko phải sale, mình đang sử dụng xe Hyundai bạn ơi, ko cuồng Toyota. Chỉ thắc mắc vỏ mỏng sao thôi, làm ơn chỉ bảo dùm bằng thông số hay máy đo gì đó a B2 ơi. Vài năm nữa là khi nào vậy bạn, cho mình năm chính xác đi? Vài năm nữa có khi mạng bạn ko còn để đọc bảng top 10 doanh số tháng ấy chứ.

Hạng D
8/2/17
1.175
1.810
113
36
Lạc đề bạn ơi! mình ko phải sale, mình đang sử dụng xe Hyundai bạn ơi, ko cuồng Toyota. Chỉ thắc mắc vỏ mỏng sao thôi, làm ơn chỉ bảo dùm bằng thông số hay máy đo gì đó a B2 ơi. Vài năm nữa là khi nào vậy bạn, cho mình năm chính xác đi? Vài năm nữa có khi mạng bạn ko còn để đọc bảng top 10 doanh số tháng ấy chứ.
Đá hay lắm. Vào thông tin tài khoản, các bài viết sặc mùi dìm hàng Kia, Vinfast, Hyundai, Subaru. Chỉ nâng bi mỗi ông Toyota thôi. Lo chén cơm đi kìa, dụ nhiều khách mua Toy vào, không thôi cả nhà chết đói hết đấy.

Hạng B1
25/8/20
73
36
18
Đá hay lắm. Vào thông tin tài khoản, các bài viết sặc mùi dìm hàng Kia, Vinfast, Hyundai, Subaru. Chỉ nâng bi mỗi ông Toyota thôi. Lo chén cơm đi kìa, dụ nhiều khách mua Toy vào, không thôi cả nhà chết đói hết đấy.
Cay lắm hả bạn? haha. Tao chỉ dìm mấy thằng cuồng thích xờ lờ chê ỏng chê ẹo, nâng bi hãng này hãng nọ thôi. Điển hình như bạn đấy!
Cuối cùng, rồi có đo được vỏ con Cross mỏng bao nhiêu chưa bạn B2?

Hạng D
8/2/17
1.175
1.810
113
36
Cay lắm hả bạn? haha. Tao chỉ dìm mấy thằng cuồng thích xờ lờ chê ỏng chê ẹo, nâng bi hãng này hãng nọ thôi. Điển hình như bạn đấy!
Cuối cùng, rồi có đo được vỏ con Cross mỏng bao nhiêu chưa bạn B2?
Nhìn vào thông tin tài khoản của mày, thì người ta chỉ thấy mày cuồng thôi. Với tao XL7, Xpander, Attrage, Kona...tao vẫn khen nhé, chỉ có Toy của nhà mày là anh không bao giờ chấm được con nào thôi. Mày muốn kiểm tra độ mỏng của Toy nhà mày thì cứ thử ấn vô vỏ tôn, rồi qua các hãng khác mày dìm hàng (Vinfast, Subaru, Kia, Hyundai) sẽ thấy ngay.