4P confirmed
Hạng D
19/3/11
1.445
12
38
Sài Gòn
www.bannhavang.com
Đúng như bác nói là có các bác lót thêm tên ngoài vào. Trước em có biết là chú ấy tên là Chú 8 ( thứ 8 trong nhà ) . Nhưng trong card của chú ấy là Nguyễn hoàng Tony 8 .
Nhưng em nghĩ mỗi người có 1 suy nghĩ bác ạ !Đây là điểm nhấn đặc biệt của WF đó bác .
Nghe rất dễ thương, bình dân theo phong cách Miền Tây .
4BVN nói:
lnson nói:
Bác 4BVN này thiệt là ..., tên do cha mẹ đặt, bác xúi đổi ư ?
:D
Bác không thấy ca sĩ nghệ sĩ phải có nghệ danh sao? là người của công chúng thì đẹp mặt phải đẹp cả tên nữa, thậm chí có vài công ty còn ghép thêm tên nước ngoài vào tên nhân viên mình để giao dịch, đây là tên giao dịch chứ ko phải thay đổi tên thật đâu.

Hạng B2
6/4/05
497
71
28
huyluong nói:
Sau này lên Phổ Quang, Sài Gòn Ford đi bác. Lịch sự hơn nhiều.
Chổ này sơn xe có bảo hành 02 năm đó bác, bong tróc, nhăn nhúm, đổi màu .v.v. sẽ được bảo hành sơn lại. :)

Hạng D
12/9/09
3.760
3.241
113
49
PTSC - HCMC
Jangnhut nói:
Rất vui vì W.F đã tiếp nhận ý kiến.

Chúc W.F ngày càng phát triển.
Đúng rồi Bác, em thấy họ nhận được lỗi như vậy là Ok, sau này anh em mình lại quay lại sử dụng dịch vụ kiểm chứng lại xem sao. Hy vọng là tốt hơn trước Bác nhẩy:D. Thời buổi này vàng thau lẫn lộn chẳng biết đâu mà lần, như PG coi thường khách hàng còn thưa kiện tùm lum. Thật là chỉ muốn

Last edited by a moderator:
Hạng B2
10/1/07
293
1
0
www.otosaigon.com
Xe mình bảo hành bảo trì thường xuyên tại WTF, vừa rồi cũng xảy ra 1 chuyện hết sức ngớ ngẩn. Mình đem xe đi thay nhớt và thay lọc, 1 chú thợ chính và 1 chú thợ phụ đẩy đồ nghề ra xả nhớt , mở lọc nhớt, sau đo xiết ốc nhớt và lắp cái nắp đậy cái lọc, nhưng do 2 chú mải mê nói chuyện cười đùa vui vẻ nên chỉ xiết cái nắp đậy mà không hề bỏ cái lọc mới vô. mình đứng quan sát và nhắc nhở kịp thời.

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
haibi nói:
linh_allcar nói:
thêm 1 gara giống gara phạm gia nữa,lót báo xem tiếp vậy

Western Ford đã tiếp thu ý kiến rồi bác ơi

@linh allcar: FORD khác với PHAM GIA bác ui, đúng sai không cần biết, phải biết vào nói lời XIN LỖI với chủ topic mới là cái đáng trân trọng.

@Langjut: E FW toan bộ bài viết cho bác đến những người có trách nhiệm rồi. Hy vọng bác không ghét Ford, và những con người vẫn còn tâm huyết với nghề dịch vụ ở Ford.
Hy vọng có cơ hội chuộc lỗi với bác.

4P confirmed
Hạng D
19/3/11
1.445
12
38
Sài Gòn
www.bannhavang.com
Bac Jangnhut góp ý rất chân thành cho Ford W nói riêng và cho Ford nói chung, Vụ việc vừa rồi xãy ra tại gara... đã là 1 bài học lớn đối với ngành CN auto
Đây là 1 bài học quý báu cho cả nhà Ford.
Chân thành cảm ơn bác !

Tập Lái
21/4/11
49
0
0
4P nói:
Bac Jangnhut góp ý rất chân thành cho Ford W nói riêng và cho Ford nói chung, Vụ việc vừa rồi xãy ra tại gara... đã là 1 bài học lớn đối với ngành CN auto
Đây là 1 bài học quý báu cho cả nhà Ford.
Chân thành cảm ơn bác !
Bác phán câu này em nghe khó chịu quá