Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
20/12/09
1.169
7.861
113
sonca nói:
Lời khuyên của bác Tồn thấy hợp lý. Nhân tiện cho em hỏi bác Tồn phải người gốc ĐL không ạ.
Tớ không phải dân gốc Dalat nhưng có tuổi thơ trước 1975 ở Dalat , chính vì lý do này khoảng 2007 được chọn trong nhóm anh em KTS trùng tu một số biệt thự cũ trên đường Quang Trung và Trần Hưng Đạo Dalat

Hạng D
20/12/09
1.169
7.861
113
Nissan89 nói:
Bác Tồn hôm nào đi DL nhắn em nhé! Em rủ bác cafe sẵn tiện tư vấn giúp em vài ý kiến về chuyên môn của bác! Hiiiii
Cafe không tư vấn được bác , ít nhất là một chầu lẩu dê Phúc Nguyên với vang Dalat

Hạng D
20/12/09
1.169
7.861
113
haobui nói:
sonca nói:
Lời khuyên của bác Tồn thấy hợp lý. Nhân tiện cho em hỏi bác Tồn phải người gốc ĐL không ạ.
Gốc người Ê Đê . Nên rất am hiểu thổ nhưỡng ở trển . Khi nào đi thì cho em theo với nghen .:D
OK lần này thì không để chú phải lết bộ leo dốc thế này

Hạng B2
21/2/11
499
6
18
tonjohn nói:
haobui nói:
sonca nói:
Gốc người Ê Đê . Nên rất am hiểu thổ nhưỡng ở trển . Khi nào đi thì cho em theo với nghen .:D
, bác Tồn dân tộc ê đê, má hảo với cái hình cũng ra dáng dân tộc K'ho lắm á :D:D

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
tonjohn nói:
Nissan89 nói:
Bác Tồn hôm nào đi DL nhắn em nhé! Em rủ bác cafe sẵn tiện tư vấn giúp em vài ý kiến về chuyên môn của bác! Hiiiii
Cafe không tư vấn được bác , ít nhất là một chầu lẩu dê Phúc Nguyên với vang Dalat

Dân địa phương thì khoái khẩu lẩu dê Diệu Thông hơn đó bác! Heee, dịp nào bác đi nhắn em nhé!

Hạng F
8/4/09
5.641
416
83
51
đâu nhỉ?
Nissan89 nói:
tonjohn nói:
Nissan89 nói:

Dân địa phương thì khoái khẩu lẩu dê Diệu Thông hơn đó bác! Heee, dịp nào bác đi nhắn em nhé!
HT đại nhưn từ tư zấn chiển wa nhậu, hết bít lun!!!:D

Chi Hội Trưởng P.O.C
tonjohn nói:
haobui nói:
sonca nói:
Ko làm theo KTS trưởng áo đỏ là coi chừng cây kiếm 1m2 nó dí nghen :D
Xây nhà ở Đà Lạt

Vẫn thích cảm giác 3 anh em KTS xách ba lô lang thang sáng sớm Đà Lạt .

Status
Không mở trả lời sau này.