Hạng F
3/10/15
9.818
12.057
113
Toàn là món em thèm không nè .....:):):):)

Trở về chủ đề : Audi nói riêng hay xe nói chung thì xe nào cũng được cả, quang trọng là mình hài lòng với nó, dù loại gì, hiệu gì. Quan điểm em là mua xe em thích, em chọn, và không độ chế gì cả. Đời hưởng theo ý mình, túi tiền của mình.
Hiệu nào, xe nào cũng có nhược và ưu điểm của nó, do đó cứ tìm hiểu, Tìm hiểu thông tin trên mạng qua gu gờ , xem nhiều website, loại xe, đánh giá của các trang nước ngoài từ đông sang tây là sẽ có lựa chọn tốt thôi.
Nên nhớ xe là đầy tớ của mình, chứ đừng nâng niu nó làm gì, vì theo thời gian mình cũng phải đổi nó thôi. Đó là ý kiến khi mua xe của em.
“Audi nói riêng hay xe nói chung thì xe nào cũng được cả, quang trọng là mình hài lòng với nó, dù loại gì, hiệu gì.”
Chuẩn quá bác ạ.
Kẻo bị các hiệu này nọ nó lùa gà thì thân ốm túi rách.
Nhất là ở VN.

• Like
Reactions: Osin
Hạng B2
6/10/17
265
163
43
Hỏi kiểu iem rửa ... thì nên xài Dạ Hương hay Omo

Hạng B2
15/6/17
121
53
33
nhu cầu đó KIA buổi sáng cũng tốt. Mua ô tô quan tâm thứ khác hoặc là dư dả tài chính không quan tâm thứ khác.

Hạng F
29/10/16
11.564
22.048
113
Pháp
“Audi nói riêng hay xe nói chung thì xe nào cũng được cả, quang trọng là mình hài lòng với nó, dù loại gì, hiệu gì.”
Chuẩn quá bác ạ.
Kẻo bị các hiệu này nọ nó lùa gà thì thân ốm túi rách.
Nhất là ở VN.
Nếu em ở VN thú thật, em chọn Hàn, chứ .. em sợ toy mạng lắm :):):) dù sao giá xe hàn cùi cũng bằng xe cùi đức của em .. :):):)

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng B2
28/7/13
416
700
93
14
Nói thiệt mod đừng buồn chứ duyệt mấy câu hỏi này lên trang nhất nếu người mới biết OS vào đọc ko biết ngta sẽ đánh giá sao nữa.

• Like
Hạng F
3/10/15
9.818
12.057
113
Nếu em ở VN thú thật, em chọn Hàn, chứ .. em sợ toy mạng lắm :):):) dù sao giá xe hàn cùi cũng bằng xe cùi đức của em .. :):):)
Không đến nỗi toi mạng nhưng mà toi túi thì chắc chắn.
Cái xe Toyota có 1 bán 10.
Như miếng beefsteak bán giá bò dát vàng thì chịu sao nổi.
Xe Hàn thẳng tiến thôi vậy.
Chứ Volks ở đây cũng toàn giá 80k đô trở lên.

• Like