Hạng D
15/11/13
3.850
4.671
113
Đi con này nhìn có nghèo ko bác?
:D

Một ông chú người Mỹ đi em này, bản độ G700 của Brabus cho hay em này đi hết tour Gumball 3000 mile hết có 10000$ tiền xăng thôi. Mà xăng Mỹ rẻ bèo nhèo đó. Đường hỗn hợp thì đổ đầy 2 bình tổng cộng 160L thì đi được 200 mile :D. Em nghĩ đi xe này chắc chắn đẹp trai, khỏi bàn!

Hạng B2
13/10/13
248
142
43
E xác nhận "Ngầu hơn" nhé, máy cái kia thì no comment ( e đang di pickup hehe )

Hạng C
10/7/08
513
432
63
Pickup rõ roàng ngầu hơn, meng-lì hơn. Nhưng mỗi tội đi trong phố thì khá vất vả xoay sở, đặc biệt quay đầu và tìm chỗ đậu xe ! Chỗ đậu xe ngoài đường bi chừ rộng hơn hay ngắn hơn nửa mét là khó tìm lắm, E đi sedan 4.8m mà rất nhiều khi tìm đc chỗ nhưng ko cho xe vào lọt, vừa bỏ đi thì Mini Cooper/Swift/Morning/Spark vào đậu cái ót, tức chết đi đc, các bác có lâm vào hoàn cảnh đó & hiểu cái cảm giác lúc đó nó ntn ko ??? ; huống hồ con Pickup 5.3m thì chỉ có tìm hầm xe trong cao ốc mà đậu thôi !
Và hỏi thực các bác: tỷ lệ thời gian + quãng đường của các bác chạy xe thì có đến 5% là chạy ngoài đường quốc lộ hay đường thông thoáng như PMH ko ? Hay suốt ngày chui rúc trong phố bé xíu ? Có dám vác Pickup đi ăn trưa trong TTTP như Q.1 ko ?
Đâu phải tự nhiên mà bọn Châu Âu chạy toàn xe Hatchback hay xe nhỏ xíu, đâu phải tụi nó ko thích xe lớn.

Hạng B2
13/10/14
399
239
43
35
khảo sát như thế này thì lép vế chiếc sedan quá, chiếc thì đi địa hình chiếc thì đi mỗi đô thị, chắc chắn xe bán tải ngầu rồi. theo em bài này đang PR xe bán tải.
Nếu thay người nam là người phụ Nữ mặc váy thì trả lời sẽ ra sao? so sánh thiển cận.ngu kiến riêng em.

• Like
Reactions: cuongjoan