Hạng B1
6/12/05
88
0
6
Giấy trắng là đăng ký xe ghi màu trắng còn xe đang màu đỏ bác ạ, theo em nếu bác thích em này thì nên làm máy ngon lànhtrong đó rồi hẵng chuyển ra, xe này hình như đã ra Bắc rồi thì phải.

pcp
Hạng B2
15/7/08
105
1
18
Xong rồi, phần vận chuyển em đã có phương án. Có ông anh làm chủ tàu thủy Bắc - Nam nên em nhờ được. Vấn đề em quan tâm là cái máy em nó kìa, bác bán xe mà ko cung cấp thông tin chi tiết gì nhớ hì hì. Bác phải nói rõ em biết là nổ hay ko nổ chứ. Em ở xa vào đó mất công lắm đóa. Mà cái vụ giấy trắng là sao bác? Em gà nên ko hiểu giấy trắng là giấy gì?
[/quote]

xe đã ngưng lưu hành lâu năm thì ko nổ máy được bác ah . xe em giấy tờ là màu trắng . màu trên xe chỉ là màu chống sét . nếu bác wan tâm thì liên hẹ trực tiếp em sẽ giải đáp mọi thắc mắc của bác

Last edited by a moderator:
Tập Lái
7/2/10
7
0
0
cho em hoi mot ti, chiec xe tren anh noi da ban ? mot chiec xe nhu tren sau khi lam hoan chinh gia khoan bao nhieu vay bac ! em thich xe da lam het nhu the ! em se theo gioi neu co chiec nao hoan chinh hoac tuong doi bac cho em hay nhe ! gia ca duoc la em muc lien...

pcp
Hạng B2
15/7/08
105
1
18
celica_1975 nói:
cho em hoi mot ti, chiec xe tren anh noi da ban ? mot chiec xe nhu tren sau khi lam hoan chinh gia khoan bao nhieu vay bac ! em thich xe da lam het nhu the ! em se theo gioi neu co chiec nao hoan chinh hoac tuong doi bac cho em hay nhe ! gia ca duoc la em muc lien...

chiếc đó em đã bán 15000us . nếu bác có thiện chí chơi em renault thì mình có thể gặp và cùng nhau làm đẹp lại cho em nó thôi bác ạ

Tập Lái
15/3/09
49
1
6
Hòn Ngọc Viên Đông
tiết lộ 1 chiếc RENAULT FLORIDE như xe của bác sau khi mua về . đại tu như chiếc màu đỏ pác đã up lên là hết bao nhiêu ! ( và nếu ở sài gòn thì làm ở ga ra nào là tốt nhất ) . bác cho anh em tham khảo với !

Hạng D
14/3/10
3.888
29.085
113
Re:XE CỔ MUI TRẦN CẦN BÁN CHO BÁC NÀO ĐẠI TU THEO Ý THÍCH

pcp nói:
chơi xe cổ thì tự mình làm theo ý mình sẽ thích hơn bạn ah . vì năm nay mình ko thể dọn được nên đành cho em nó ra đi đó bác . chứ nếu có thể năm sau mình sẽ cho em nó hoành tráng như em này năm ngoái mình đã tiễn đi oy

Con này hồi đó bác gã nhiu dậy, nhìn xinh phết

Hạng B1
21/6/10
93
4
8
Q11- Saigon
Re:XE CỔ MUI TRẦN CẦN BÁN CHO BÁC NÀO ĐẠI TU THEO Ý THÍCH

chuc mung bac da tien em no len xe hoa ve nha chong.