Bị bấm 1 lỗ
RE: Xe Con Bọ 1100 OVAL

bac' buglover oi
em chi~ co' dung' 2 chiec' oval thoi
chu' viet nam minh` dau co' ai co' split window
mong bac' tong cam~ vi` em nhin khong ro~ kinh' sau nen em post nham`
neu' cac' pac' nao` dam me con bo thi` chu~ nhat hang` tuan` cu' den' CLB LAN ANH ma` chiem ngung~
o~ noi ma` cac' pac' xem sieu xe xuan 2008 do'
mong cac' bac' toi' lam'
cam~ on bac' nhieu`

Bị bấm 1 lỗ

hoi^ volkswagen sai` gon` hoi` xua co' 1 chiec' hebmuller (la` doi` co~ nhat' cua~ bo)nhung ong ay' da~ ban' cho mot ong viet kieu` my~toi' $40.000do^ la.em tiec' lam' nhung mua lai khong duoc vi` ong~ da~ wa my~mat' oi`
em dang cho` ong~ ve` de~ mua.

ktx
Hạng B2
20/2/06
200
1
0

1,2,3 Chú Nhóc tập làm người lớn hả . mới nghe nói đã nghi nghi , giờ chót mới giới thiệu con Mr Lâm . về nói ông già ráng tập trung tiền bạc , thời gian , công sức để phục hồi 2 chiếc OVal nhé . cho bác gởi lời thăm Mr Lâm .

ktx
Hạng B2
20/2/06
200
1
0

Chào bạn Madeinvn ! Chiều nay có một người bạn muốn chia tay em 1100 , xe còn khá zin , toàn bộ thân thể , máy móc của em này còn rất hoàn hảo , nếu bạn thích hãy lên tiếng . tôi giới thiệu cho bạn , nhưng hãy xác định rõ nhé ; bạn có thực sự đam mê con bọ 1100 chưa ? phải thực sự là mê nó bạn à , nếu không sẽ rất lãng phí tiền bạc và công sức đấy. Nghe nói con bọ 1100 này giá khá cao, vì hiện tại xe 1100 rất hiếm . Hãy suy nghĩ kỹ nhé !

ktx
Hạng B2
20/2/06
200
1
0

HÌnh như tôi có biết bạn , có phải xe 1200 màu xanh ?

Tập Lái
15/10/07
15
0
3

@ktx:
...
- Nếu em là phi-meo, mê Bác quá có phiền lắm không?
...
Bác ktx đừng bối rối nhé :D.

Bị bấm 1 lỗ

gio` bac' ktx hong tin dung' khong
de~ em cho bac' thay' the nao` la` nguoi` choi xe co~
bac' cu' len CLB LAN ANH (chu~ nhat hang` tuan`)hoi~ nguoi` trong hoi vwsaigon la` ong Lam co' 2 chiec' oval phai~ khong.bac' cu' hoi~ di ktx a.em noi' that day'

Hạng B2
1/12/03
355
48
28
47
hóc bà tó

@lamboghini 123: bác cố gắng gỏ tiếng việt cho dể đọc nhe!
điều thứ 2 : bác chú ý nhé! bác KTX nói vậy có nghĩa là đã biết ba của bác là ai! và có thể thân nữa đấy! coi chừng bác đang hỗn với bậc cha chú đấy!
coi chừng không phải tuổi trẻ tài cao mà là tuổi trẻ tài lanh đấy!
vài lời góp ý bác !

ktx
Hạng B2
20/2/06
200
1
0

1,2,3 ! còn nhỏ nhưng mê xe cổ lắm , Mr Lâm đã và đang đầu tư 2 con bọ OVAL cho các cháu , hy vọng mai mốt có những người kế tục và giữ mãi lòng đam mê con bọ như các bác các chú . Hãy cố gắng tìm hiểu và học hỏi thêm nhé, điều quan trọng là giữ vững lòng đam mê.