Tập Lái
16/5/12
36
19
8
Nhìn lại thì Việt Nam ta đang học tập và phát huy cách làm của Cuba. Nước người ta thấy cái vấn nạn nảy sinh từ việc phải có giấy phép mới được mua xe nên bỏ đi từ từ mới đi đến tự do mua xe được. Rồi từ từ sẽ giảm giá xe. Còn Việt Nam ta đang làm theo Cuba nhưng với hướng ngược lại, lúc trước có cái đề nghị phải mua được giấy phép mua xe mới được mua xe >_< cũng may là không đưa vào, nhưng biết đâu sau này áp dụng (khi người ta đã bỏ). Nước người ta cho phép mua xe và lưu thông tự do, nước ta đang đi lại từ đầu bằng cách hạn chế xe cá nhân (nhưng mặt khác thúc doanh nghiệp bán được nhiều xe => người mua bị hạn chế thế bán cho ai???). Rồi chúng ta sẽ cộng hết tài sản lại dâng cho các ông chủ (những người ai cũng biết nhưng không ai dám nói đến) :D cái này là thực tế chủ quan mình thấy thế, mong là không bị gạch, đá, chặt, chém!!!!!!!!!!

Tập Lái
30/10/13
32
0
6
thấy ở nước mình đặt ngặt nghèo, nhìn sang nước bạn thì chả nhẽ thấy mình vẫn còn sung sướng hơn???

Tập Lái
12/11/13
35
0
6
Hồ Chí Minh
Đúng là khổ thiệt, em cứ tưởng chỉ riêng mình nước mình mới có giá xe cao thế, ai ngờ ở Cuba họ còn khổ gấp trăm lần mình. Cố lên anh em Cuba.
Mà công nhận đây đúng là thiên đường xe cổ nhỉ, nhìn cứ như mấy tấm hình hồi chế độ cũ ở VN còn lưu lại...

Hạng D
15/5/13
1.565
9.007
113
37
ĐỪNG HỎI ĐẤT NƯỚC ĐÃ LÀM GÌ CHO TA, MÀ HÃY HỎI TA ĐÃ LÀM GÌ CHO ĐẤT NƯỚC HÔM NAY. CÁC BÁC KHẮC CỐT GHI TÂM NHÉ!

Tập Lái
19/3/08
45
47
33
Bạn bè anh em ta toàn hàng độc thôi nhỉ, đúng là đẳng cấp thiên đường mới chơi được với nhau, mấy anh giãy chết tuổi nào mà đòi theo ta, hehe.
Em kết nhất 2 anh bạn nhiệt tình nhất, cũng là 2 anh ủn cả (kim chi ủn và ra ủn)