Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Xe của 1 bác trên OS, just installed!!!

Hạng C
4/3/04
654
1
18
Xì goòng
RE: Xe của 1 bác trên OS, just installed!!!

Bác WM độ luôn cái màn hình LCD 26" hoặc 2 cái 17" ở phía sau luôn cho nó hoành tráng. Để đến World Cup nếu cúp điện cũng không sợ bỏ lỡ trận nào bác nhỉ. :D

EMMA JUDGE
8/2/06
163
0
0

xe đơn giản nhưng mà đẹp, thế sao bác không post thêm nhiều hình cho anh em cùng thưởng thức

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

Bác HP à, em muốn làm quả như bác Hải tốn kém bao nhiêu bác nhỉ ???? Giá sàn nha bác , OS cafe cả mà !!!!

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Cảm ơn bác Kidnld, em sẽ gửi cho bác bảng báo giá sau. Tháng sau OS Cafe sẽ chính thức khai trương cửa hàng Âm Thanh của OS, hy vọng bác là những khách hàng đầu tiên ủng hộ em :D.

Xin cảm ơn bác ..

Hạng D

Trích đoạn: binhtri

dự định địa chỉ cửa hàng Âm Thanh OS nằm ở đâu vậy bác?
Bác này ko đọc kĩ bài trên thì lại hỏi rồi, bác otosaigon đã nói là OS Cafe rồi đó.... ko đọc kĩ mà hỏi giống câu bài lắm bác à...

Hạng B2
31/12/04
250
0
16
thu do than yeu

bác không tính đấu DVD vào thế. có từ trước rồi àh. sao lại lắp thêm sony. DVD của Panasonic chưa hay hả bác. em đoán là có lý do nhưng chính xác là gì thì em chịu. bác chỉ giúp cho mở mang đầu óc

Hạng D

Trích đoạn: thang_vbard

bác không tính đấu DVD vào thế. có từ trước rồi àh. sao lại lắp thêm sony. DVD của Panasonic chưa hay hả bác. em đoán là có lý do nhưng chính xác là gì thì em chịu. bác chỉ giúp cho mở mang đầu óc
DVD là hàng theo xe khi mua rồi, mà hàng theo xe tại VN thì ko thể thuộc dạng đỉnh cao, sony mà xe gắn chơi CD chất lượng hơn nhiều bác ạ, nghe tuyệt....mà có điều kiện gắn thêm vẫn cool hơn chứ bác, mỗi cái có cái hay riêng mà.

Hạng B2
31/12/04
250
0
16
thu do than yeu

mà hàng theo xe tại VN thì ko thể thuộc dạng đỉnh cao
hàng theo xe? tức là chủ trước đã lắp? hay hãng lắp. chắc không phải hãng lắp. ko thuộc dạng đỉnh cao, em chưa hiểu? Panasonic đấy chứ. có phải hàng tàu đâu?